Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nafasi ya kusoma nje masters ya bussines nifanyeje

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kauzu, Oct 18, 2010.

  1. kauzu

    kauzu Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washkadau mwenzenu nina kadigrii kangu kamoja,ila nataka nijiendeleze zaidi tena siyo bongo sasa ninawezaje kupata vyuo mtoni pamoja schoolarship
     
  2. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda http://www.bestlifeafrica.org/1901.html utapata ushauri zaidi.
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
  5. N

    Ngo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    Ukiwa hapa Bongo Scholarship inaweza kuwa ngumu kupatikana ila ukiwa tayari umejiunga na chuo na unafanya vizuri katika masomo yako upatikanaji ni mkubwa. Na hii ni kwa vyuo vilivyo na competition kuingia hasa kwa Internationals. Scholarship zipo kibao, ni uchakalikaji wako tu ukishaingia. Kwa vyuo vingi vizuri lazima Ufanye GMAT kama unampango wa kwenda kwenye course za Business. Si vyote vinahitaji GMAT lakini vyuo vizuri wanahitaji GMAT uwe umefahuru vizuri. Wasiyohitaji GMAT kupata scholarship nako ni vigumu maana wanaoingia nao ni wengi na competition inakuwa iko juu kwenye scholarship, hivyo kupata ni vigumu.


     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kadigrii kako ni kamasomo gani na umekapata chuo kikuu gani na mwaka gani?toa taarifa kamili ili tuweze kukusaidia vizuri namna ya kutatua tatizo lako!!
     
Loading...