Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nafasi ya kusoma cheti.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by raia tz, Dec 30, 2011.

  1. raia tz

    raia tz Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari zenu,nina mdogo wangu amemaliza form four mwaka jana,ila kwa bahati mbaya hakufanikiwa kupata credit,sasa anahitaji kusoma ucc(university computing centre),ili aanze na cheti,diploma na baadae degree ya IT.je naweza pata nafasi pale.

    1.pia naomba ushauri wa plan b kama CBE,DIT IFM NA INSTITUTE NYINGINE.
    2.Kama kuna mtu ana connection ya hao jamaa wa hivyo vyuo naomba mni pm au mnicall kwa 0654000253:
    3.Elimu ni ufunguo wa maisha,natamani mdogo wangu usome and i believe msaada utataoka huku JF.
    Shukrani nawasilisha.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wapi,mkuu? Dar au Arusha? Ana kichwa cha IT? Ni muhimu kujua vitu kama hivyo na lengo la kumtaka asome IT ni lipi,mkuu?
     
  3. raia tz

    raia tz Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dar mkuu,na anainterest sana ya IT hii itamfaa ure help kaka.
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaribu DIT Mkuu ka system bado haijabadilika, kuna jamaa zng nilimaliza nao O'level hawakuwa na Credit ila walipata hapo, mmoja alipiga cheti cha Comp Science n mwenzake alipiga Mining
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Ina maana DIT siku hizi nao wanachukua vilaza, nakumbuka enzi hizo bila Div 1 au 2 hutii mguu pale!.
     
  6. raia tz

    raia tz Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks kwa mawazo yako kaka,kama utakuwa na connection ya pa kuanzia pse ni PM nika stuggle. Thanks.
     
  7. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeku PM Mkuu
     
  8. N

    Nguto JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hakuna connection katika elimu ni qualification tu. Kama ana pass at least 3 anaqualify kusoma cerificate chuo chochote. Ukitaka connection utaliwa hela zako. Just apply when you see the advert.
     
  9. C

    C programming JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ucc......ni chuo kizuri ila hakitambuliki.....makazini
    ifm ni chuo kinachotambulika lakini hawajui kufundisha it na chuo chao hakina karakana ya wanafunzi wa kufanyia practical
    cbe ni chuo kizuli ila hakina walimu wa it...wengi wao wanasoma computer application wanadai it
    dit ni pazuli ila tatizo hawana walimu wazuli waliobobea kwenye it ,.......pale ni computer application wanadai eti ni it
    udsm .....kidogo pazuli asome cheti cha computer science ipo pale na akimaliza atakuwa nondo.....sana huko kwengine atafundishwa kuformat computer na application ila udsm.....ndo mambo yote na ipo karakana ya wanafunzi kufanya practical
     
Loading...