Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta nafasi ya kufundisha iringa mjini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jeff, Sep 12, 2012.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni mwalimu mzuri wa biology na chemistry O level, nina uzoefu wa kufundisha kwa miaka 2 nataka kuhama hapa nilipo, naomba mwenye msaada awasiliane nami kwa pm,nawashukuru nyote
     
  2. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Karibu dar kuna kampuni inaitwa teachers junction wengi wamesaidiwa inawaunganisha walimu na mashule.
    Wapigie
    0655-586906
    0682-586906
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante ndugu,mimi natafuta nafasi kwa mkoa wa iringa,kama tittle ya thread inavyosema but thank you for your concern,kuna wadau wengine wenye hitaji hili bila shaka watawasiliana na wewe
     
  4. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mkuu mimi nilimaliza Ruaha sec scul,iringa 2006 ni private scul pako poa sana palinitoa pale,jaribu ku google ruaha secondary maana wana website yao.ili ukipata contacts zao ujaribu kucheki nafasi.ukifanikiwa nijuze
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    poa mkuu,ngoja nifanye hivyo then nitakujulisha mkuu usijali
     
Loading...