Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nafasi ya kazi (tempo)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chantelezo, Nov 10, 2011.

  1. C

    Chantelezo New Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nafasi ya kazi ,nimemaliza form four 2011 . Nimsichana wa miaka 19
    Matumaini yangu nitapata msaada toka kwenu.
     
  2. C

    Chinguile Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko wapi dada?
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Weka mawasiliano yako usaidiwe bibie.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh midume yote ndio imejitolea kutoa support, halafu mbaya sana anayetafuta kazi ni member wa JF mkongwe with multiple ID's halafu ni dume.....
     
  6. D

    DENNING Senior Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Mtamsaidia kweli au ndo mnataka kumsaidiiiiiiiiiiiiiiya!! huyu binti anapaswa kujionya kwanza kabla kisha aamue kuzifanyia kazi hizi acceptance za offer yake.Mbona kwa mfano wanaodai amepata kazi hawamwambii kazi gani ili ajue mapema kama yuko tayari kwa kazi husika.Msaidieni kwa maana ya kumsaidia.
     
Loading...