Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta nafasi na sehemu pa kuvolunteer kazi field ya ICT

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by raia_mwema, Oct 10, 2012.

  1. r

    raia_mwema JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimehitimu degree katika field ya ICT mwaka 2011, Baada ya kutuma application zisizopungua 80 pasipo mafanikio naomba kwa mwenye msaada kwani natafuta ofisi ambapo nitavolunteer kazi za ICT kwa mkoa dar es salaam......
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    jaribu kuongea na jf founder!uwe moderator wetu wa jukwaa la nafasi za kazi!
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda tanesco
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kati ya hizo umeitwa interview ngapi?
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ajira zilivyo ngumu usishangae alizo itwa hazifiki kumi. Ngoja aje mwenyewe ajibu.
     
  6. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuma CV yako kwa tinyanya@yahoo.com leo!
     
  7. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    umebobea kwenye nini, database, hardware, or ???
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nami naungana naye jamaa kukuuliza umebobea kwenye database au Network?
    Je umewahi kuomba TPA?
     
  9. r

    raia_mwema JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Network ndio database sijaifanyia sana lakini nayo pia naiweza TPA siijawahi kuomba
     
  10. r

    raia_mwema JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanesco nilishawahi peleka pale hawakujibu
     
  11. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi Tanesco nilishawahi kupeleka maombi ya kuomba internship ya ICT pale tena kwenye ofisi husika kabisa inayohusiana na mambo ya Training na nikajieleza vizuri wakanielewa, walinizungusha kama wiki 3 hivi na mwishoni nikaja kuambiwa barua yangu haionekani. Wakasema ni draft nyengine, basi nikafanya hivyo then kesho yake nikapeleka, cha ajabu sasa nilipofika kwenye ofisi ileile wakaniambia sasa hivi tumesitisha kupokea maombi ya internship.......................sasa nikabaki njia panda na kujiuliza maswali mengi sana, hivi kweli wamesitisha officially au labda wamesitisha baada ya kuniona mimi. hapo ndugu ndio nikaanza kuona dunia kama vile inaanza kunitenga
     
  12. r

    raia_mwema JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuuuuh waungwana mpo?
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
     
  15. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15

    Pouwa mdau.....pia jaribu kufuatilia organisation moja inaitwa Camara Tanzania Computers for Schools Tanzania - Camara Tanzania
     
  16. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
     
  17. r

    raia_mwema JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuuuuuh watu wengine sijui kama wanautashi wa kufikiria thats why muda mwingi wamekaa kukejeli kejeli!
    Lakini ili jamii ikamilike lazima tuwe na watu tofauti tofauti kama vile wendawazimu, wakatili, wema ect..
    so waungana naomba msikwazike saana kwa jibu la huyo hapo juu anayejiita Yaya Toure ila wakati wake ukifika atajirekebisha mwenyewe
     
Loading...