Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mwenzi wa Maisha

Discussion in 'Love Connect' started by QueenQueen, Oct 6, 2011.

  1. Q

    QueenQueen Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    About me:
    -Christian
    -Msomi
    -Najitegemea
    Mengineyo tutafahamishana zaidi

    Sifa ninazohitaji kwa Mwenzi wangu:

    -Awe mtu mzima miaka 35-45
    -Christian mwenye hofu ya Mungu
    -Awe anaishi Dsm
    -Ameenda shule japo degree moja
    -Asiwe ameoa wala kua anaishi na mwanamke kwa sasa
    -Akiwa ameachika au ana mtoto ni sawa
    -Awe na shughuli/kazi inayoeleweka sihitaji tapeli
    -Asiwe Mlevi ila kunywa kiasi ni sawa
    -Awe na hitaji la kuwa na mtu wa karibu kama ni mapenzi ya Mungu tutaoana
    -Awe muwazi kuhusu maisha yake

    If interested PM me,namba za simu tutapeana baadae.
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    umenipata.kama zali vile kila sifa ninayo.nipe maelekezo cha kufanya.usinitose coz mimi ndo nimekuwahi.mia
     
  3. Q

    QueenQueen Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh,hii nimeipenda U r quick.Poa basi tutawasiliana zaidi.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmmh! mdada! yataka moyo
     
  5. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usijali utapata,,,,,, nakuombea kwa mola ila hujataja umri wako na mwonekano wako pia,,,,,,
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Vigezo vyote ninavyo isipokuwa moja tu!!!!!'AWE ANAKAA DAR' Hilo tu ndo limenitoa out!!!! bye Mungu akutimizie hitaji lako
     
  7. Q

    QueenQueen Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni,
    Niko serious jamani,nina kila kitu ninachohitaji kuishi confortably except someone to share life with.
    Nina imani yupo niliyepangiwa,nimebarikiwa mengi I must say,najua kwa hili Mungu hatoniacha peke yangu.
    Kuhusu umri-mid 30s; muonekano:Wa kawaida kabisa,no model figure.Cute face though.
    Nilisahau kunote kuwa sihitaji mwenzi Handsome-I have been there,it is a headache.Nahitaji mwenzi mwenye muonekano wa kawaida.
    Till then.
    Queen


    Ni
     
  8. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well!
    maelezo yako yanajichanganya sana dada! kwa taarifa tu ni kwamba kwa mtu mwenye hofu ya Mungu ni yule aliyeokoka na mtu aliyeokoka hanywi pombe kabisa na pia hatakiwa kuacha na akiachika hatakiwi kuoa unless amefiwa tu. Ukitaka kumpata aliyeokoka basi Uokoke kwanza na uachane na maisha ya kuonja onja na kuonjwa onjwa, Biblia inasema mtu akiokoka anakuwa kiumbe kipya kwa hiyo historia ya uchafu uliopitia itafutika na hata ukimpata mwenzi utaanza upya kwelikweli without thinking of previous Love and lovers.
     
  9. Q

    QueenQueen Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye hilo ndugu yangu tutabishana mpaka kesho,definition ya kuokoka kila mtu anayo yake.Niliposema hofu ya Mungu,I meant,mtu anayemfahamu Mungu,anayefanya juhudi kutenda mema,kutokosea wenzake,nasema juhudi kwa kua sisi ni binadamu na ktk ubinadamu wetu huanguka dhambini,ila Mungu anatupenda siku zote na anatusamehe pale tunapotubu na kufanya jitihada tusikosee tena. Nisingependa kua na Mwenzi asiyependa dini na kwenda kanisani kusikiliza neno la Mungu kwani linatusaidia kuishi vyema.
    Kila mtu ana haki ya kufikiri na kutoa mawazo.
     
  10. Q

    QueenQueen Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesahau kuzungumzia swala la Pombe,dini yangu haikatazi kunywa pombe na hata mimi nakunywa so ningependa Mwenzi anayekunywa lkn sio Mlevi.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    umeshajaribu Mlimani city? Wengi wamefanikiwa kwa kukaakaa pale nje na kuagiza soda...waweza bahatisha..dada.
     
  12. Q

    QueenQueen Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua tatizo nililoona kwa mda mfupi nilioweka hii post ni kua watu wengi
    wanachukulia mambo kiutani.Kuna section imeandikwa Mahusiano,mapenzi,urafiki hapo ndipo watu wanatoa mambo ya ushauri then kuna sub-section imesema 'love connect" hapo kama unatafuta mchumba,mpenzi,rafiki etc unapost,Sasa mimi nimepost hapo,ninachoshangaa badala ya kupata post zenye interest napata post za ushauri,It's a bit confusing.But anyway uelewa uko tofauti.Nashukuru washauri wote but really I don't need ushauri,nahitaji yule aliyefit vigezo afanye mawasilianao kwa PM,so far nimepata PM 5 toka jana ambazo nitazijibu.
    Nilichogundua watu wengi wako kukebehi na kudcourage wenzao hiyo sio Great thinking Jamani.Sorry lakini kama nitaeleweka tofauti.


     
  13. Q

    QueenQueen Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea tu Mlimani City naenda sana tena sio kunywa soda cause pesa za kutumia ninazo.
     
  14. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chungulia pm
     
  15. Bwanga

    Bwanga Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • mimi nina nina miaka 28.
    • nina masters ya finance (nafanya graduation mwaka huu).
    • nimeajiriwa lakini pia nina kampuni yangu.
    • nimejaariwa kuwa na mshedede mrefu na mnene kiasi cha kufanya mabinti wadogo wanikimbie.
    • na vigezo vyooote ulivyotaja ninavyo isipokuwa cha umri.
    • nipo tayari kuwa na wewe kama utakuwa tayari kuweka pembeni umri as age is just a number.
    • kama sababu ya umri haiwezi kutuzuia kuwa wapendanao nifahamishe tuwasiliane tafadhari.
    • n.b uwe tayari kupima hiv.
     
  16. Q

    QueenQueen Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Bwanga
    Very unfortunate kiukweli ningependa 35-45 old man
     
  17. K

    Konya JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimeipenda...we mkali
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    daaaah kigezo cha umri kimentupa mkono.................haya kila la kheeeri bibie
     
  19. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Queen, nakushauri acha kunywa, wakaka wengi hawapendi wake wanaokunywa. Kama sawa sema ndio kaka.
     
  20. Q

    QueenQueen Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka asante,Mimi sie mnywaji sana occasionally bia 2,whiskey kidogo,wine kdg.

     
Loading...