Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwenzangu wa maisha

Discussion in 'Love Connect' started by TIQO, Oct 24, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu nimechoka maisha ya ubachelor natafuta wa ubabu wangu wa kufa na kuzikana.
    Mi ni mwanaume umri wa miaka 35 ni mkristo mtumishi wa umma.
    Kwa aliye serious sichagui dini, ngozi/rangi, kimo wala dini nacho jali ni upendo wa dhati.
    Kwa aliye serious tuwasiliane kwa barua pepe nyunzo@yahoo.com
    Natanguliza shukrani zangu za dhati.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    mmmh hapa wapo wapo, watakuja tu.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri mkuu ukipata wengi tupasie na sie wenzio.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unasubiri utafuniwe eeh!!
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ungewai tu ungenipata yaani ni jana tu..................
     
  6. h

    hard_a New Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2lia umtafute kwa kumuangalia mwenendo,lac hvyo!.wallah hautokaa nae kwa muda mrefu
     
  7. L

    Legend Hax Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakutakia kila la heri, hope utafanikiwa bila tatizo cse girlz ni wengi mno,70% of tanzania ni wanawake, NOTE: ila sio ndo uzoe tu kwa kua wapo wengi.
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila lakheir! mtangulize Mwenyezi mungu kwenye kila jambo utafanikiwa.....
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmmh!! Kweli umechoka, post yako tu yenyewe inasisitiza! Kila la kheri!
     
  10. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila la kheri
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Ni PM....
     
  12. msani

    msani JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani mbona huwa hawajitokezi,mi naona sio mbaya km wakiwa wengi kwa huyo jamaa basi na msela Fidel80 naye apigiwe pasi
     
  13. msani

    msani JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    we Bebii hebu acha kumdanganya mwenzako,halafu kwani amekuambia angekuchagua kati ya wengi ambao wangtuma maombi?
    eti ni jana tu!!!!!!!
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    daaah sijui ameona?
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimedanganya nini na wewe?
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    M i mwenyewe nasubiri kaka tupeane wakikuzidi yaani usuala la kusaza
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kila la heli mwana naamini utafanikiwa
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    kwanini huchagui dini? Haleluya mtumishi.
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok ntakutafuta nshachukuwa email yako

    jioni njema mydr,

    nyongo mkalia ini,barafu wa moyo,honey,sweetheart
     
  20. msani

    msani JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya bro mizigo hiyo mpaka ukimbie mwenyewe,najua baadaye utaweka sifa za mhusika!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...