Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwenza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makambako, Nov 2, 2009.

  1. m

    makambako Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaweza isiwe njia sahihi ya kutafuta mwenza wa maisha kwa watu wengi sana kwenye forum hii lakini mimi naomba kwa sasa niitumie baada ya kutumia njia nyingine nyingi tu na kukumbana na wasichana wa ajabu sana...



    Sifa zangu
    1. Elimu ya chuo kikuu, degree ya kwanza.
    2. Dini muislamu...mimi sibagui dini
    3. urefu 5 11" ft
    4. Hodari na mtafutaji wa kweli wa maisha
    5. mchangamfu na pia napenda kujipa raha na kula bata ndogo ndogo za hapa na pale
    6. Napenda kusafiri,clubing,soccer,comedy (tyler perry's house of Pain is my favourite),movie,kukutana na marafiki wapya,napenda kupika na pia napenda kuhave fun..
    7. My favourite book... The autobiography of Malcom X
    8. Favuorite movie....Catch me if u can.
    Sifa za binti.
    1. Msomi na anayejitambua
    2. mcheshi
    3. Mkweli na muhangaikaji wa maisha
    4. sibagui dini wala kabila
    5. Mwenye upendo wa kweli kwa mpenzi na ndugu.
    6. Anipende mimi kama mimi na si vinginevyo coz what I can promise is pure and true love coz all the materials can always come and go bt my love will remain to be pure and true forevever,
    If it looks like nimekuvutia, go ahead and write me an email on rashmaki@gmail.com. kama unaona mizinguo poa lichunie na jiheshimu kwa kutokutoa comments za ajabu though siwez kuzuia uhuru wako wa kujiexpress....
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,203
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Kwa mfano akajitokeza mjane mwenye miaka 45 na watoto watatu, uko tayari? Kuna mama mmoja namfahamu mwenye sifa hizo anahitaji kuolewa.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp baridi la hapo MK?
    Dah mkuu hapa huwezi pata kitu maana wote ni occupied.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umesahau sifa muhimu kama
    una akiba ya kiasi gani benki na inatarajiwa kuongezeka kwa kasi gani
    usafiri wako binafsi ni upi (chooper, gari, pikipiki,daladala, au mguu)

    holla!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,203
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Na kingine kama anatumia line gani ya simu. TiGo au?
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mchumba Xpin na Gaijin,mwenzenu yupo desperate na serious,nyie mnamkatisha tamaa.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,203
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Desperate kama binamu Carmel! Sorry mchumba ngoja nisepe hii thread.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah iwa mnapenda mambo makubwa nyie kwa mtaji huu ni kuchunana.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi JF bado kuna vigori ngoja nijaribu kuangalia mtaani kwetu kama kuna kabinti kacheshi nitakushitua
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp na mm naweza kudandia hapo?
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kUNA YULE BAUNSA ANATAFUTA MUME JARIBU BAHATI YAKO.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    we subiri 2012 :)
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    FL sijamkatisha tamaa.....ila namfahamisha kuwa hivyo ndo vigezo vya wanawake wengi wa sasa
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    swali muhimu; unaishi wapi (I mean mkoa au mji gani)?
    All the best, utapata tu, ubavu wako upo
     
  15. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    wewe on whose behalf are u talking!!! ati wote ni occupied..usitukoseshe riziki eti!!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    home boy upo?
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama anakosa sifa moja ya hizo ulizotaja Es. no. 2, bado ana nafasi. nina kadogo kangu kako chuo lakini sio kacheshi. nitafute kwa 0713831147
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du, usijali kaka utapata tu, hapa wapo wengi tu, kuwa na subira. M nilikuwa na kadogo kangu, lakini wapwa wamepiga kelele sana itabidi nikapeleke kwenye kikao kijacho cha mabinamu ila wakishindwa kufika dau ntakaforward kwako.
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    mmmh..ile kitu ya Dec imekuwaje tena?:rolleyes:
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mbona umenuna na hucheki tena ??
     
Loading...