Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mwenza !!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muke Ya Muzungu, Mar 14, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msinishangae. Nina miaka 33, single, Msomi, Digrii ya Engeneering ninayo. Mtanashati sana, usafiri wangu ninao. Kazi pia ninayo. Natafuta mwenza, kipenda Roho mpenzi mwanzo, na mke wa baadae. Lazima awe na umbo na Sura ya kuvutia, Napenda Hips na Maziwa makubwa. Lazimwa awe msafi. sitaki mwanamke mwenye harufu chafu au mdomo mchafu. Ukiwa mwembamba pia poa lakini maziwa makubwa muhimu. Sitaki mwanamke mwenye Mume, au Boyfriend, lazima awe single na kazi yake ya maana siyo changudoa. Hata kama hauna kazi, lakini hawe na heshima zake.....Mwenyewe utapenda

    sina, mke, mtoto wala drama, kwa hiyo usilete drama... ukiwa na mtoto mmoja poa. ila isije ikawa kuna drama nyuma yake. kwa maana nitachomoka yanikinizidi kimo

    Simu tubabadilishana baada ya muda wa kuwasiliana. Nipo Dar. muheza1982@hotmail.com
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :lol::lol::lol:mwe:washing:foleni kubwa sana.....
     
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 180
    acha kutafuta wachumba kwenye mtandao, rudi kijijini wazee wakutafutie mke mwema kama huwezi tafuta mwenyewe, acha mambo ya mitaani
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha! wanawake wanaweza kutafutwa online kwenye cyber ,mambo ya kijijini
    yameshakuwa nyuma na muda,sawa mhandisi komaa tu.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hayo masharti hata ya kazi ya Ikulu yananafuu lolllllhhhh haya wasichana kazi kwenu
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Haha hahaha!
    Mbona kama una mashauzi sana.
    Samahani kama nimekujudge vibaya.
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na kweli he is too choosy.....ila hicho kipengele cha maziwa kimeniacha hoi,kasisitiza yawe makubwa........vitu kama hivi kama ndio unavyoangalia kwa mke then unapotea,maziwa in the future atapata watoto atanyonyesha yatasinyaa/anguka utamuacha au?lol:ballchain:
     
  8. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani ulivyona majigambo lol
    ndio maana hujapata mke na kwa stail hiyo mmh utazeeka
    badilika na punguza mashauzi utapata
    yan umepinda mgongo kuandika upupu kama huo lol
    eti sio changu sidhani kama kuna changu anaejua JF...
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaaaaaa! Kwa hiyo ukiwa 'Injinia' ndo utafute mwenza bara barani/over the cyber? Naona unaelekea kupata changu, na kwa sababu huna uzoefu wa kuwajua wapi machangu na wapi siyo, pole.
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti ana gari, na kazi ya maana! Anapenda maziwa makubwa! Ya kichina je? This guy is an amateur! Itakubidi uishie jolly club kama si ambiance/corner bar
     
  11. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu mna mashushu mpaka jamaa kakimbia
     
  12. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa zingine ni za kijinga na uinjinia wako peleka huko hapa huwezi kupata hata haya huna wewe
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mmmmh tatizo umejisifia saaana lol, mie nina watoto saba na waume sita then pia nawewe nataka uongezeke tehetehe hii ni drama
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sharubaru wa Towni !!!
     
  15. s

    sekilonge tenga Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati uko chuo ulikosa wasomi wenzanko?
     
  16. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nina mashaka na jinsi unavyotongoza yawezekana huwa unapoteza time sana kwa kujimwagia sifa!
     
  17. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    huyu ni kiboko, anatongozea uinjinia. huyu atakuwa ni mdomo zege
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Injinia kazini jamani
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Komaa kwenye foleni ujaribu zali lako,uckate tamaa unaweza ukajikuta unaokota pochi lenye hela
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
Loading...