Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kuzaa naye.

Discussion in 'Love Connect' started by RUBERTS, May 18, 2012.

  1. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 41. Ninaye mtoto mmoja wa kike ana umri wa miaka 10. Tatizo ni kwamba mke wangu hashiki mimba nyingine. Tumeishaangaika vya kutosha kwa madaktari wa kawaida na waataalamu wa masuala ya wanawake (Gynoclogists) lakini naona hakuna uwezekano tena. Nimevumilia sana sasa naona nakata tamaa. Mimi nahitaji mtoto mwingine japo mmoja, lakini mke wangu hataki nizae nje ya ndoa. Sifa za mwanamke ninayemtaka ni hizi: Awe na kazi na elimu anglau form six, anaweza akawa na mtoto lakini si zaidi ya mmoja, awe mzuri na mweupe, dini siyo muhimu sana ila mimi ni mkristo, awe na uelewa wa kutosha wa maisha, asiwe na ugonjwa wa aina yoyote, awe mchangamfu, asiwe after money. Mtoto akizaliwa awe tayari kupima DNA ili kujihakikishia kuwa mtoto ni wangu. Maana matapeli wako wengi.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    hayo mambo ya kuwa na watoto kisiri siri mabaya ukifa ghafla itakuwaje? Si mwanzo wa watoto kuoana huu?

    Ila nakutakia mafanikio mema........
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Acha tamaa, acha uzinzi. Ulisema utakuwa mwaminifu kwa shida na raha mpaka kifo kiwatenganishe!! Una watoto wawili (mmoja ni wa mkeo, sawa) umesema unawapenda sana, sasa unatafuta mtoto mwingine wa nini. Acha uzinzi, tamaa za ngono. I dont buy your idea at all. Tena unasema unataka uzae kwa siri, hopeless!!!
     
  4. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hyo e-mail yako badilisha huendani nayo wewe sio Mr trusted.
     
  5. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hopeless and stupidy Man, what a shame? Watoto wanaliwa mpaka Uharibu Amani ya Ndoa yako? Mkeo Naye akitafuta mwingine? Uzinzi huo hauna maana wala sababu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Unatafuta ngono za bure tu wewe! Mie najitolea kuzaa na wewe ila kwa ivf.
    Unatafuta wa kuzaa nae, elimu yake na uzuri wake unahusikaje hapo? Asiwe na mtoto zaidi ya mmoja ili iweje? Una mpango wa kuhudumia familia yake yote?
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Chukuwa na watoto wa dada yako uishi nao na kuwasomesha hao nao ni watoto. Mbona Clinto ana mtoto mmoja tuu kama wewe na bado ni mtu wa furaha tuu?
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani ni kama umeiba mawazo yangu, we unatafuta mtoto halafu unaanza kuweka mavigezo kibaaaaaaaaaaaao mara form six mara awe mweupe na mzuri oh asiwe after money we vipi wewe bana? Sema unatafuta mwanamke mrembo mweupe na ili uwe unazini nae kirahisi ndio utaka kumbebesha hilo limimba pambafu kabisa wewe mkeo ana hasara.
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akili ya mwanaume inawaza hivi? Mwanaume aliyeumbwa kwanza kabla ya mwanamke? Haya labda utampata.
     
  10. y

    yaliyomo yamo Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh! Yaleo kali kweli akili ni nywele
     
  11. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,616
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Phew....!!
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Asante Uttoh 2002, Eti jianaume jizima linafikiria mavi (samahani kwa neno kali) kichwani!! Shame up on him. Watoto ni malori kuwa sasa naanza kuzalisha mali utajiri unanukia, linafikiria kuvunja ndoa eti watoto!! Watoto unajua watakuwa wa aina gani kama si vibaka wa kuchoma na moto mitaani mpaka wavunje ndoa. Jitu halina huruma na mama liliyemtoa kwa wazazi wake, je mwenzio akifanya hivyo utafurahi, shenzi.
     
  13. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HIVI UKIWA NA MIKA SABA BILA HATA MTOTO. NA UKAGUNDUA SHIDA IPO KWA MWANAMKE. WEWE KAMA GREAT THINKER UTASHAURI MWANAUME ACHUKUE HATUA GANI???. tUSIONGEE TU KUFURAHISHA JAMIII. JE MUME AKUBALI KUISHI MAISHA YAKE YOTE BILA MTOTO???
     
  14. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alafu mke wake wa ndoa hataki asa kwanini umkaidi mkeo jamani..............wanaume nyie na sio kwamba mke hazai ashakuzali mmoja na bado angekuzalia sema mipango ya mungu ndio ivo tena sasa ww badala ya kukituliza ndani unataaka ukagawe mbegu nje lol!
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaribu kutafuta anayejitosheleza kwa kipato, ukichukua hawa wanawake wachumia tumbo ndoa yako itakuwa mashakani sana maana atakufuata kila siku nyumbani kwa kisingizio cha mtoto.
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeye anatafuta mtoto, atulize ndani atampata?
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama uwezo unao kama unavyo sema siongeza mke.
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Yes, ishi bila mtoto, mtoto ni oxygen? Uliahidi nini kanisani? Ahadi ni nini? Usichopenda kufanyiwa usimfanyie mwenzio.
     
  19. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusikurupuke. Madumuni mojawapo ya ndoa ni watoto, Kama hawapo amani hiyo unayozungumzia haipo kabisa. Ila kuna watu wanavumilia tu na maumivu moyoni. Wanawake wengi wanauchezea ujana wao na kusababisha tatizo la kutopata mimba.
     
  20. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Please take my advice - Kama mmeishi muda mrefu na mkeo tunaamini mlifunga ndoa takatifu, hii ina maana ni vizuri mkaishi kwa misingi ya dini yenu. Kama mkeo alishakukataza kuzaa nje ya ndoa yuko sahihi kabisa, ukikiuka hilo na mkeo akagundua hakika ndoa yenu itakuwa hatarini lakini utakuwa umemkosea mungu sana.

    Lakini pia, wako watoto wengi sana hawana wazazi (yatima), kuna wengine ambao walitupwa wazazi wao hawafahamiki - kwahiyo ningekushauri kushauriana na mkeo suala la ku-adopt mtoto. Lakini la muhimu zaidi mkeo aridhike, akisharidhika mnaweza kufanya hivyo. Mtapata thawabu kwa mungu wengu, lakini pia ndoa yenu itakuwa na amani zaidi kwani huyo atakuwa mtoto wa kwenu. Ingawa itakuwa muhimu kufuata taratibu zote za ku-adopt huyo mtoto.

    Mwisho, hiyo email address yako imekuwa ya kihuni pia.
     
Loading...