Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kuzaa naye.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jamesh, Feb 18, 2011.

  1. Jamesh

    Jamesh Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu nikiwa na umri wa miaka 25 nilitamani kuwa na mwenza lakini kwa bahati mbaya sijajaliwa kumpata ambaye naona tunaweza kuanzisha familia pamoja. Naomba nieleweke kuwa I'm not so selective au sio kila mwanamke hafai au sio mwaminifu katika mahusiano ila mimi kwa bahati mbaya sijajaliwa kumpata wa ubavu wangu, kwani kila nimpataye tunakosa chemistry kabisa huku naona uzee unazidi kupiga hodi. Wakati nasubiri kujaaliwa kupata mchumba nimeamua kutafuta mwanamke nitakayepata nae mtoto tu (kuzaa naye) ili kwa pamoja tuwe na mtoto wetu.

    Nina umri wa miaka 32, urefu 180cm na uzito 84kg. Mweusi, nimeajiriwa, kipato cha wastani, nina umbo la wastani na dini yangu ni mkristu. Ninajiheshimu na kuheshimu wengine na tabia ni ya kuridhisha. Ninaishi Arusha maeneo ya Makao mapya. Mwanamke awe mwenye tabia njema ili mtoto aweze kujifunza mazuri kutoka kwa wazazi. Umri wake usiwe zaidi ya miaka 45. Awe anajishughulisha ili asiwe tegemezi kwa asilimia 100 kwani gharama za matunzo ya mtoto tutasaidiana kwa kadiri ya uwezo na tutakavyokubaliana. Awe tayari tukapime afya zetu kabla ya kuanza mchakato pia kupima DNA baada ya mtoto kuzaliwa. Sibagui dini, rangi, elimu, umbile wala kabila.

    Kwa mwanamke mwenye hitaji kama langu ambaye yupo serious aniandikie email john.joseph843@gmail.com

    You are warmly welcome.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh kazi imeanza:rain:
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hujakidhi viwango?
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wow,kwa nini usizidishe bidii ya kutafuta huo ubavu wako unataka wa kuzaa nae tu??kama ni ngumu kupata mke,unafikiri itakuwa rahisi kupata wa kuzaa nae tu??? something might be wrong with your attitude......tueleze zaidi,yaani uko tayari kuzaa na mtu usiyekuwa na chemistry nae,strange!!! anyway,just thinking loud....Kila la kheri Jamesh!!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi katika mazingira tunayoishi kumbe huwa ni ngumu kupata wachumba.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    UTAWEZA?
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Hizo bold za red especial za chini zimenichekesha sana anyway nakutakia kila la kheri maana single ladies watakuwa wana note books zao wanaandka details tayari kwa kufanya upembuzi yakinifu.....
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaahhahah ndio najaribu hapa kama ataweza kunitumia huku kijijini niliko...
     
  9. Jamesh

    Jamesh Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitajitahidi mkuu.
     
  10. Jamesh

    Jamesh Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante bibie,

    Nimeamua nijaribu kwa hitaji hili labda nitabahatika. Hapo hapahitaji chemistry kwani hakuna mapenzi ya moyoni. Mapenzi yanakuwa kwa mtoto tu labda baadaye itokee kuwa mmekuwa na chemistry na kupendana kwa dhati.
     
  11. Jamesh

    Jamesh Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutuma nini hiyo?
     
  12. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaah! Wewe kweli mkristo? Unafahamu maana ya kuwa au kujiita mkristo? Tafadhali piga magoti, umuombe mungu akupe mke halafu umuombe akupathe watoto
     
  13. Jamesh

    Jamesh Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na bahati yake. Kama hujajaaliwa unaweza kushtukia miaka hamsini hiyo na bado unategemea utampata tu.
     
  14. Jamesh

    Jamesh Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio nafahamu na bado napiga goti kumuomba. Maombi kwa Mungu yanaweza yakajibiwa haraka sana au baada ya milongo kadhaa kwa hiyo bado sijakata tamaa kwa hilo.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi najiamini tutakuwa na chemistry na tutakuwa na watoto na tutawapenda sana.....ila nataka uondoe kwanza hiyo attitude ya kuwa umekosa mwenye chemistry na wewe na sasa wataka kuwa tu na mtoto,nafikiri una tatizo hilo.....!!!
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kunitumia hizo mbegu au unataka kwa njia ipi!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S 13::A S 13::A S 13: shosti my dear,salama???
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    salama mpenzi wangu,naona unawarusha tu...
     
  19. Jamesh

    Jamesh Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaa! njia zozote zile bora mtoto apatikane.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo tuko sawa,ngoja nikupm maana nami nna shida kama yako...
     
Loading...