Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kuzaa nae!

Discussion in 'Love Connect' started by Primitive, Nov 8, 2011.

  1. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa alie serious tu!! Age kuanzia 24!! nipo very reliable! (namaanisha kwa malezi ya mtoto)
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee mwana kule darhotwire hukupata?
     
  3. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndo nimeanzia hapa! Nadhani potentials ni nyingi zaidi!
     
  4. C

    Coolbaby Senior Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    after that what happens?
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nani analea mtoto? kama ni wewe unamchukua akiwa na miaka ngapi? uhusiano wako na huyo binti unakuaje kabla ya kuzaa, wakati mtoto akiwa mchanga, wakati mtoto akianza kwenda shule, wakati mtoto anabalehe etc? be specific mkuu.
    Na kuongeza chances, maybe sema pia why you decide to use this unusual way...
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri mkuu .
     
  7. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,560
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    wanawake wazuri utawapata kimboka na buguruni sewa nadhani watakufaa kwa ndoa yenye maisha marefu
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    wa kukubali hili ni yule aliyekata tamaa ya kuolewa hivyo kama atapatikana basi jua ana 35 years or above. Hivi vya 24 years, bado vina hope kubwa kubwa, labda uvitwange mimba zisizotarajiwa kwao na ukilinde kisichoropoe
     
  9. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mtoto nalea mimi! si lazima nimchukue mtoto makubaliano anaweza kuishi na mzazi yeyote, unauliza uhusiano na mzazi mwenzangu? si ndio huo uhusiano wenyewe? mengine ya mbeleni itategemea na maridhiano yetu! otherwise kama nilivyosema, am very reliable kwa vyote including kipato!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Ako Gwandu kanishangaza sana.....lakini hongera umemuuliza maswali yapasayo.....
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    izi ndo DECI za kisasa,unapanda mbegu baadaye unavuna,sindio?kaaaazi kweli kweli
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Miaka 24 nenda Facebook, huku tuko wazee, kama unahitaji jimama au wawezapata humu
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mhhh! kwa nini umeamua hivyo mkuu?
     
  14. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
     
  15. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Chief! umri umeenda na nahitaji kidi!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unataka mtoto tu au na malovee na mimi jumla jumla? na una miaka mingapi?
     
  17. K

    Konya JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuh!! hii ni karee
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuh!! hii ni karee,but all the best
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri mzazi
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli,
    nimepita hapa.
     
Loading...