Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mwanamke wa kuzaa nae

Discussion in 'Love Connect' started by serious1, Aug 26, 2011.

  1. s

    serious1 Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello jf...iam very serious with this!!mimi ni kijana mwanaume wa umri usiozid 30...maisha yangu kwa ujumla ni ya kawaida kwa sasa kwani ninajitegemea..najitokeza kwenye jukwaa hili kwa request kama ilivyo apo juu kwenye heading..

    .naomba mwanamke atakaekua TAYARI kusababisha mimi na yeye tupate ujauzito utakaotupa mtoto SALAMA kwani sipo Ok kiafya...natumai nimeeleweka ..nitakua tayari kwa responsibilities as a father..
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kamtafutie facebook.
     
  3. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Sina nia mbaya huku nimepita tuu labda nikusahihishe kiswahili,unatafuta mwanamke wa kumpa mimba kisha azae mtoto,kama ilvyo thread yako nilielewa kuwa na wewe una mimba hivyo unatafuta mwanamke ambaye kwae,wakati wewe unajifungua naye atakuwa anajifungua,ila baada ya kusoma thread yako ndo nikapata ufafanuzi zaidi
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hupo ok kiafya? Hebu weka wazi bwana maana sie tuna dada zetu wasije kurupuka!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    serious1, kwanza nikupongeze kwa kuwa muwazi. i am so very proud of u! nakutakia kila la kheri,sio tu katika kupata mtoto, bali ujikute kwa bahati mbaya unapata na upemndo wa dhati.
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    aseee!
    Duh!
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya Mimi naowafahamu wote ni wagumba, siwezi kukusaidia.
     
  8. i

    isinkini Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haupo safi kiafya afu unataka uzae na dada zetu ebo! katibiwe kwanza
     
  9. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    0 brain, una dada?
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda katikati ya gymkhana na ocean rd hospital upande wa baharini, kuna mama mmoja anakaa kaa pale, atakusaidia
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    dunia imejaa vituko...
     
  12. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pole....thats all i can give
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu hujaweka wazi hzupo OK kiafya unakusudia nini? Umeathirika au hauna nguvu za kiume za kutosha? Uwazi wako ndiyo utakaokuoa na kupata good response toka kwa wadau.
    Ila nikikunukuu inaonekana umeathirika hivyo unataka mtu atakayekubali kuzaa na wewe kwa kufuata mpango wa uzazi salama, rejea sentensi yako "......naomba mwanamke atakaekua TAYARI kusababisha mimi na yeye tupate ujauzito utakaotupa mtoto SALAMA kwani sipo Ok kiafya...natumai nimeeleweka .." Naomba nisihukumiwe kwa kukujugde.
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa ww unataka kuoa au kuolewa?
     
  15. God knows

    God knows JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo sentensi mkuu inamaanisha nini kwamba wewe na yeye mpate ujauzito. Do you mean mkiwa pamoja mtasababisha wote wawili mpate ujauzito????!!!!
     
  16. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utata mtupu. Ngoja niende zangu bar mie.
     
  17. SaraM

    SaraM Senior Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afya yako ikoje?
     
  18. s

    strit boy Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hivi wewe unamsema mgonjwa vibaya una akili kweli umepima kweli au unaropoka tu
     
Loading...