Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kuoa.

Discussion in 'Love Connect' started by Coza Mhando, Dec 15, 2010.

  1. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh,
    nimempata huyu mlimbwende ,
    ila haka kamila kao kananiboa ,naweza badili msimamo!
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    we ni mgeni humu ndugu yangu???? make sure u edit ur post utafukuzwa na wakongwe wa humu hawapendi tabia hiyooo,,,,
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    msaidie mwenzio
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Kajificha nyuma ya kabati, zunguka utamuona huko
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu umerudi kivingine
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Na wewe kaka una sifa gani, let say if I am interested???
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mwananyamala wamejaa kibaoo. Huku kila mmdemu ana wake tayari.Loh
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu siku moja geuka kidogo nkuone sura yako hiyo hesab ufanyayo haishi?????
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mbona nyie kauzibe, kweni hakujua kama mwananyamala wako. Mwataka kunipeperushia nini?
     
  10. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Mwaga mashairi hayo mkuu, kumbuka kama unataka kuoa uchagani usisahau kusema una gari na mjengo wako wa ghorofa uko hatua za mwisho Mbezi Beach (hata kama sio kweli, kwani muhimu kwa sasa ni kung'oa mzigo tu).
     
  12. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru MadameX kwa ushirikiano wako,
    Kwa kifupi nina elimu ya chuo toka CBE-dodoma(ADA),Ni mrefu wa wastan,
    sipendi makuu,napenda ukweli na nachukulia changamoto za maisha kama potential opportunities toward success.,
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    au angalau una kiwanya na kibanda cha chipsi na bar
     
  14. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru MadameX kwa ushirikiano wako,
    Kwa kifupi nina elimu ya chuo toka CBE-dodoma(ADA),Ni mrefu wa wastan,
    sipendi makuu,napenda ukweli na nachukulia changamoto za maisha kama potential opportunities toward success.,
     
  15. D

    Dick JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuoa au kuwowa?
     
  16. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simjui,simfaham wala simuelewi huyo umsemae {malaria sugu},
    tuheshim mawazo ya mtu,na wala tusitawaliwe na hisia ktk ku'argue' hoja ya mtu,
    ni mtazamo tu,
    kweli hakuna mchumba {wa kike},hapo kwenu?,ni nusra hii ndugu!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    acha kumdanganya. Mbona mimi sina. Ila sitafuti.
     
  18. Coza Mhando

    Coza Mhando Senior Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaJF ni wa kuoa,co kuwowa!,utaaribu m2wangu,
    its serious
     
  19. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungetoa contact anayetaka akutafute au ndio mpaka Piiemu?
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Divorced anakubalika?
     
Loading...