Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kunizalia mtoto wa kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ChiefmTz, Dec 7, 2010.

  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wanajf poleni mihangaiko ya life. Mimi ni husband wa somebody. Tumejaliwa watoto wa4 lakini wote ni wa kiume. Kwa kuwa jitihada zetu za kupata baby girl zimeshindikana, nawasilisha ombi kwa mwanamke yeyote aliyetayari kunizalia mtoto wa kike. Lakini awe pia na nia kama ya kwangu na uwezo wa kumlea mwenyewe. Ina maana awe anajimudu kimaisha. Lengo ni kuepusha migogoro isiyo ya lazima kwani huwa sipendi usumbufu licha ya kuwa na mapenzi ya kweli.
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Wewe unatafuta mgogoro halafu unasema unaepuka mgogoro?
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    You contradict yourself---please check red just as one example-anayependa kweli haogopi migogoro; plus umesema nia ni kupata baby gal tu; so huko kupenda kunatoka wapi wewe jamaa? I think you are it confused, seek a shrink....


    FYI: Wako wengi mbona? Jaribu mmoja mmoja hadi upate maana kwa hakika bila kujaribu huwezi kujua kama utapata ua la; na pia hakuna mwanamke anayejua kama straight away atazaa ka-gal; plus hako ka-gal sasa akitunzawa na mamake sirini, atakuwaje wako...duh, mwenzangu sijakupata
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    siku hizi humu ni kutafuta tu daaaah
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bro niko serious
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    ChiefmTZ,

    Unatafuta mtoto wa kike wa nini hasa?
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kuna vituo vingi vya watoto yatima. Unaweza kwenda huko na kuchukua watoto wa kike hata kumi broda.
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unajua huu una watu wengi sana unaweza kubahatisha
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    humu ndani siku hizi mmh haya!
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimebaini kuwa ukiwa na binti utawahi kuitwa babu. Na kwa kuwa nina midume pekee, natamani binti wa ku ballance
     
  11. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wala usishangae. Cku hizi jf inalipa
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    bado tu FATAKI kutafutwa!
     
  13. Atoti

    Atoti Senior Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Anaedetermine jinsia ya mtoto ni baba ndg so utasambaza madume mji mzima ukitafuta jike.. Watchout!
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe hauko serious, yani unataka kuzaa na mtu lakini kulea hutaki. Nani anataka huo ujinga wako. Nipe mke wako nimzalishe mtoto wa kike halafu unisaidie kulea. Kwanza nina hasira nimepigwa kibuti.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Nakupa hadi asubuhi tayari kutakuwa na mtu anatafuta fataki. Na vile siku hizi multiple IDs ni norm....wala sitashangaa
     
  16. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kibuti
     
  17. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa kike unae wewe mwenyewe kiunoni. Kama M/Mungu hajakuwekea kiunoni mwako basi hata uchakachue vipi huwezi kumpata. Na hivyo ulivyoonyesha nia ya kumtelekeza, humpati ng'ooo. Omba Mungu akujalie kwa huyohuyo mkeo. Nakutakia kila la heri. Mungu akuepushe na mawazo ya kuzaa nje ya ndoa yako. Amen.
     
  18. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni kweli usemacho, licha ya ku avoid legal processes, lakini pia nahitaji blood related na c vingine.
     
  19. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mke wangu ameshafunga kuzaa kutokana na matatizo aliyopata wakati wa kujifungua mtoto wetu wa mwisho. Otherwise nisingehangaika hivi.
     
  20. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu Maamuma, ni kweli usemalo. Baada ya kubaini kuwa kupata baby gal is just a matter of timing, ndo maana nahangaika kihivyo.
     
Loading...