Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kunilea

Discussion in 'Love Connect' started by Dr. Nsaji, Sep 28, 2011.

  1. Dr. Nsaji

    Dr. Nsaji Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Mwanamke wa kunilea kifedha na kimapenzi awe serious in love.Tuma private sms plz!
     
  2. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We katafute kazi huo ubabaishaji uwezi pata heshima kama mwanaume kwa maisha hayo unayoyataka. hakuna true love katika huo utaratibu unaoutaka. Pambana kijana huo ubabaishaji, kama hujakua rudi kwa wazaz wako wakakulee upya hadi uweze kusimama kivyako.
     
  3. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,967
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    kwa ushauri.... nenda kaandike fesbuk ..utapata tu...wala usihofu
    kwiiiikwiiiikwiiii
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Bila shaka utakuwa msanii wa bongo fleva,maana mnapenda sana kubebwa,soon utakuwa shoga kwa kupenda vya bwerere.
     
  5. M

    Ma Tuma Senior Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wamama wote waleaji wamefiwa sasa jiulize.chakarika mwanangu.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Yakhe, usijivunge nenda mombasa au pemba utapata fanaka.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mwenye virus vya nchi gani?/Kuna vya uganda,Tanzania it is same,vya south africa,vya westafrica,vyote vinashindana makali vya tanzania vimepoa kabisa na uganda,Sehemu zilizobaki vina tabia yakukugeuza aiba nakuwa msomali,mwethiopia chaghua nikupe contact tuka ku R.I.P
    ***** wewe unatafuta umaryoo na virusi vyote hivi????
     
  8. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inaonekana unapenda starehe angalia kijana fanya kazi usije wakakupumlia kisogoni wengi wamiengia katika mchezo mchafu kwa ajili ya kupenda anasa wakati hawana uwezo
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hatari hii....
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Njo mpwapwa nikulee.
     
  11. s

    seseme Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kijana xikiliza km mijihera hapa umefika we c unapenda starehe na kulelewa me ntakupa ofa ila kuna kitu k1 2 kwa ntakupa contact alafu iyo cku utatakiwa uvae suruali zip iwe nyuma au uvae nsuri me napatika@pemba,chanja njawili.
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    w3 ni mwehu,bdo kuomba watu wakulale.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    mwanzo wa ushoga huo!
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mama ako alivyokulea haijatosha? Shame on you! Tuache kulea wanetu tukulee wewe? Fanya kazi kijana, acha kupenda vya bwerere! Vya bure vinaua yakhe!
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hauwezi kuwa serious, yaani demu akulee kwa fedha na penzi! Mimi nijuavyo akina mam wengi huwatumia vijana kama sex machine tu tena ukibahatika ndiyo utapewa visenti! Lakini taabu yote ya nini kwani wewe ni mlemavu au ni uvivu wa kufanya kazi tu?
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Upo sahihi kabisa mama yangu, hii ndiyo midume iliyoimbwa na JD!
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ipo siku akiendeleza usharobaro bila kupenda kufanya kazi atapakatwa bila shida yoyote ile.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sante! Hana hata aibu, kijana mzima mungu kamjalia macho, mikono, na miguu anataka alelewe! Wameshindwa kumlea walomzaa, anataka alelewe na wamama wa wenzie, khaaa! Aende huko kwa waarabu atapata wa kumlea!..
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heee! Vibaya hvyo. Hebu mwelekeze mpwapwa aje nimlee.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaah! Yan uporoto ajitume, afanye kazi kwa bidii afu uje umletee baba zima na midevu yake amlee, heee! Una hamu ya kuachika au?
     
Loading...