Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa kubadilishana mawazo

Discussion in 'Love Connect' started by hansb, Sep 2, 2011.

  1. h

    hansb Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mie ni kijawa mtanzania ila sipo Tanzania kwa sasa...Ningependa kukutana na marafiki wa kike wenye umri kuanzia 18-26....Mengi tutaongea huko,aliye serious aniemail....bwaxb@yahoo.com.....Ahsanteni nyote waungwana..
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF. Nakutakia kila la heri kwenye utafutaji wako.............
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jamani smily uliobaki baada ya mmoja kupotea katika mazingira ya kutatanisha(Pauline) salamu basi usinisahau,mzima lakini ?

    back to the topic: kijawa huyu mwenye e-mail ya bwaxi (bwaksi) ????
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani Uporoto, mimi sijakusahau hata kidogo my dear, naona tunapishana tu! Mimi mzima kabisa, habari za kusherehekea IDD?...hopefully nami umenibakishia..:)
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mawindo mema mkuu...karibu sana JF
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mi napenda wa hapa hapa
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pole wee samahani kwakuanza na pole siyonakukatisha tamaa ila nakuomba ugeuze kari lako la matamanio ndani ya JF hapa wote ni maguberi over 30!!Hivyo sidhani kama hapa kuna choice yako ila na wewe kama unatafuta waliokuzidi umri maana vijana wasasa hamna aibu waweza kumfunua mtu mwenye rika sawa na mzazi wako!Sisi zamani hatukuthubutu ila nyinyi kizazi cha .com mnaweza sana!!Karibu!!Ila angalia hapa jf usije ukakimbia wewe!
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    idd ilikuwa njema,wewe si wakubakishiwa ni wakuja kunipikia rafiki yako jamani lol!
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usijalii rafiki......basi tutasherehekea yetu weekend hii...:)
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ukiona kimya ujue nimezimia kwa furaha-kloro,hahaha!
     
  11. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mi naishi hapa hapa Bebii.............
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Marafiki wapo wengi tu. Utawapata bila kuwatafuta.
    Karibu.
     
  13. Sarafina1

    Sarafina1 Senior Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol! kwi kwi kwi
     
  14. h

    hansb Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Powa si mbaya maana ndo mwanzo...
     
  15. h

    hansb Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ahsante saana
     
  16. h

    hansb Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Si ukali ila heshma muhim na sidhani kama malengo ya JF ni kuona watu wakivunjiana heshima....naamini wapo wastaarabu ndo maana inapata members wengi kila kukicha...
     
  17. h

    hansb Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ntakimbiaje wakati nmeyataka mwenyewe?kuniamini kumenifanya nijitokeza hadharani....hahaha
     
  18. h

    hansb Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante ila pia si mbaya kutafuta maana kutanifanya niweze kuchagua chenga na mchele ili pilau kuwa bomba.....
     
Loading...