Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke wa ku - share naye experience za mapenzi

Discussion in 'Love Connect' started by Omega2010, Aug 2, 2012.

  1. O

    Omega2010 Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kweli hakunaga darasa la mapenzi
    na experience ya penzi inatofautiana, mimi nataka kuaccumulate love experience
    so i welcome women to enjoy luv with me and share the experience.
    Ni muhimu huyo mwanamke akawa na boyfriend au husband
    Wenye frustration za kimapenzi wataenjoy zaidi
    u can email at: mapenzikwanza@gmail.com
    thanks
     
  2. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    KAMA UMEJIUNGA JF KWA DHAMIRA HIII................. NAKUTHIBITISHIA UMESHAKWAMA. Nenda zako FB kwa ushauri wa bure!
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwe........................
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimepotea njia. I'm sorry.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Makubwa! Ngoja nishauriane na l'aziz kwanza nitarudi akinipa baraka zake.
     
Loading...