Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke mtu mzima

Discussion in 'Love Connect' started by andreakalima, Oct 25, 2012.

  1. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Wadau,

    Mimi natafuta mwanamke kuanzia miaka 35 hata kama ana mtoto/watoto sawa tu tuanzishe mahusiano maana naona hawa wasichana wadogo wananisumbua tu bado hawajamaliza usichana. e-mail yangu andreakalima@gmail.com
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe mwenyewe una umri gani? nyie ndio mnatumwa na waganga mkachungulie mlikotoka ili mfanikiwe maisha. Upuuzi mtupu fanya kazi ya halali kwa juhudi na maarifa.
     
  3. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Distazo
    Sitafuti mwanamke wa kunipa hela maana hata mimi ninazo za kunitosha na familia nitakayokuwa nayo. nina kazi nzuri & biashara ya kuniongezea kipato Natafuta mwanamke mwenye upendo wa kweli na aliyetulia. Kwangu mimi umri wa mwanamke ni kigezo kimojawapo (above 35 years) usinilazimishe nitafute kwa vigezo vyako
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jibu swali una umri gani?
     
  5. M

    Mshind Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hako kajamaa katakuwa na miaka kati ya 55 na 60 kanaogopa kuitwa babu, harafu katakuwa kana matatizo ya kisaikolojia ndiomaana hakajiamin. kama uko DAR nenda ambianse wamejaa tele au ohio street. hapa kwa wasomi CV muhimu pia kujiamin!
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    unachoongelea mbona hajasema y anatafuta na afadhali amekujibu vizuri, sidhani kama age yake inaleta tabu, ungemuelewa ungepata tafsiri fasaha ya yeye kuuliza kuliko kudandia kitu tofautiiiiiiiiii.

    duh kazi ipo subira na kuelewa kilichoandikwa kinasaidia maishani jamani na sio kudakia tuuuu.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ukiona mtu anaita mwanamke wa 35 mtu mzima, m-mama, jimama nk... huna haja ya kuuliza umri, lazma ni infant
     
  8. Tmk.222

    Tmk.222 New Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Don't give'up Man on that road there so many challenges ikiwa hauna Moyo wa plastic High way Haufiki. Nafikiri unanisoma.
     
  9. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo maneno. Umri huo wanawake wengi wanakuwa wamepunguza usumbufu.
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wasichana wanakuzingua au wamekustukia? Kama wewe ni mzee mwenzangu hata kama una vijisenti vyako bado huwezi kwenda nao kisaikolojia. Na kama unavitumia vijsenti kuwapata nao wanaweza kukupata na kuvitafuna halafu na kukushiti.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yap yap. Kweli tupu hii.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, hata sie wazee wasumbufu
    imagine ukutane na mie, si nitakulaza barazani.
     
  13. k

    komamgo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 605
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 60
    Pole ndugu, tulia tu .....Open your vision your eye will see
    Ndugu watoto wetu wako hivyo ........no commitment at large, just experimental hadi yawakute makubwa ,
    Your option can solve but GOD must be in control,
    or the Devil can camouflage into 35 yr rational being and enslave you.
     
  14. Tmk.222

    Tmk.222 New Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Found finally solution instead of debating kazee kana bwata under ages wame mpa mtiani.
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MY LOVE

    MY LOVE Senior Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona hujataja umri wako? au ndo wale wale wanaotaka kulelewa "serengeti boys"
     
  17. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Unapoishi na umri wako.......
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ama kweli vice versa is true,wengine wanachoka na huyu wengine na hawa
     
  19. awp

    awp JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mimi nina 40 nitakufaa
     
  20. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Im living in arusha with frequent between Dar and Arusha. Mind u sitafuta mwanamke huyu ati anipe pesa mimi nina maisha ninayojitegemea so natafuta love sio pesa
     
Loading...