Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mwanamke (dodoma tu)

Discussion in 'Love Connect' started by chelsea fc, Sep 12, 2012.

  1. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanaume 27yrs,nahitaji mwanamke wa kuwa nae na baadae awe wife awe chini ya miaka yangu,dini yoyote ila mimi nakula kitimoto!sharti apatikane dodoma na awe free kuonana nami!
     
  2. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwanaume 27yrs,nahitaji mwanamke wa kuwa nae na baadae awe wife awe chini ya miaka yangu,dini yoyote ila mimi nakula kitimoto!sharti apatikane dodoma na awe free kuonana nami!

    nitumie no yako kwenye PM
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    nina mpango wa kuhamia dodoma, na mimi siruhusiwi kula kitimoto, ila huwa nalia chumbani. usijali kuhusu umri nitabadilisha cheti ili niwe chini yako.
     
  4. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Andika utaratibu wako toka unaamka asubuhi jumatatu hadi ucku na jumanne hadi jumapili akishaona unavyospend siku zako ataona unamfaa icje ikawa ijumaa jioni unaenda kwenye mkesha wa maombi yeye anaenda mkesha wa kidole juu hamtafika mbali...
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu kwa dodoma huwezi kosa.ngoja vyuo vifungue kuna chuo cha mipango,st john,cbe,udom huwezi kosa hapo
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Jidadavue zaidi maana Profile haijajaa, Elimu Kazi. ili nikuunganishie na wanaotafuta wachumba humu JF na ni wakazi wa Dodoma.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dodoma huwa wanapatikana sasa wakati wa bunge. Vuta subira!
     
  8. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mtachelewa kupata mafao nyie,shauri yenu,bora utafute wa above 40yrs
     
  9. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio maana ulijiita kaunga coz unapenda kuunga unga sana mambo,anyway we njoo mi nipo tayari kuwa nawe,coz nina haaaaamuuuu
     
  10. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipo ki utaaamu zaidi,40 yrs utamu utakuwa umesha malizwa zamaani
     
  11. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we niunganishe tu,nitajidadavua kwenye PM au akisha nipa no.
     
  12. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aliye tayari jamani nipo seriouz,love ya!
     
  13. chelsea fc

    chelsea fc JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duuh mbona isue!
     
  14. b

    bagi JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    polee nenda makole au udom kabandike matangazo yako utafanikiwa
     
Loading...