Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke anaeitaji mume

Discussion in 'Love Connect' started by Mnyella, Sep 7, 2012.

  1. M

    Mnyella Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nina miaka 43,natafuta mwanamke anaeitaji mume na ambae yuko tayari kuolewa,sitaki vijana ni waongo sana wengi wana malengo binafsi,natafuta mwanamke kuanzia miaka 40 na kuendelea,kama unaitaji mume kwa ajili ya kuolewa tuwasiliane kwa email adres,mnyella@ovi.com
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kigezo ni umri tu? Looks like under 40 wamekudisappoint sana.

    I like your style, maana sasa hivi wakaka wa 40s wanataka wadada wa early 20s na wadada wa 40s wanaishia kupata (sijui kama ndicho wanachotaka) wakaka wa 20s na labda early 30s.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wasifu wako mkuuu
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    wasifu mkuu ni miaka 43....:A S 465:
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ningejitosa lakini dah... Umri hauruhusu
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Mnyella, ni habari njema unatafuta mke!!! Kwa umri ulio nao hujawahi kuoa? Na kama bado kuna shida gani? Hii advertisement yako haijakaa sawa, weka basic information maana kwa umri wako mhhhhhhhh!!! Na huyo mke above 40 naye atakuwa single, au mjane au naye alikosa mume? Maana kwa umri huo kwa wanawake wengi ni ama wajane, ama wana watoto, ama walipata mikasa ya maisha na hawakupata waume, niseme pengine walipata bahati mbaya kupate hit and run!!! Jipange vizuri!!! All ze best!!!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red Mkubwa hakika humu jamvini rika hiyo ni adimu!
    Lakini jaribu bahati yako!
    Na ukimpata usisite kujutujuza!

     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Mkuu Liverpool,
    Huwezi jua JF ina watu wa rika zote na 40 and above kwa wanawake yawezekana wapo ila tatizo haileweki kama wapo single na wanataka kuolewa!!! Umri huo unakuta wanawake wengi wameshajijenga hata kama hajaolewa!!! Je atakubali kuolewa!!! Hebu tusubiri na atupashe akipata!!!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Zogwale! Hakika tuna umri huu sana humu jamvini ila kwa wanawake Mi nina hofu hili rika ni adimu sana!
    Lakini kwa mamen hakika wako na zaidi ya hapo hata!

    Mi bado nina hofu na huyu member aliyebandika uzi huu kwnn naye kama hajaooaga mpk age aliyenaye!
     
  10. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mnyella, nakutakia heri, Mwenyezi Mungu atasaidia ufanikiwe katika suala lako la ndoa.
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Sure, hata mimi nilitaka aseme niko single, au mtalaka, au mgani au vile na nina watoto kiasi fulani na vile. Lakini tu kusema eti yuko 43 na hasemi kwa nini hajaoa au hana mke!!! Mhhh ndo wale wanaume wa mitandaoni, mbuzi ndani ya gunia!!!! Nashauri aende facebook, wapo wamejaa!!!! Mke mwema hutoka kwa Mungu!!!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nashauri aende facebook, wapo wamejaa!!!! Mke mwema hutoka kwa Mungu!!!

    Haswaaaaaaaaaaaaa!

    Lakini nina hofu wengi wao ni mchotara wa kizungu! Siyo black color kama tunavyowajua!!
     
  13. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa kama wewe ni mseja au mjane (likely to be mjane) mkeo alikufa kwa sababu gani.
     
Loading...