Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwanamke ambaye ataupooza moyo moyo wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Michael Amon, Jan 27, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Jamani akina dada naombeni msaada wenu kwa yeyote ambaye atajitokeza au kijitolea ili kuupoza moyo wangu ulioumia baada ya kutendwa na mpenzi wangu ambaye nilimpenda. Kwa jinsi alivyonifanyia kwa kweli sitamani kuwa na mwanamke mwingine yoyote maishani wangu aumuzi ambao sio mzuri kwa sababu kwa kufanya hivyo naweza kujikuta nikijiingiza katika tabia za ajabu ikiwemo ushoga. Jamani kina dada naombeni msaada wenu kama kuna mwanamke yoyote ambaye atajitolea kuupooza moyo wangu na kunisahaulisha machungu yote na karaha za huu ulimwengu kwa njia yoyote ile ili mradi tu awe anaishi Arusha. Sitojali umri wake kabila, dini wala utaifa wake ili mradi tu aweze kuponya moyo wangu. Natanguliza shukrani Shukrani zangu za dhati kwa yeyote ambaye atajitokeza kunisaidia katika hili. Asante
     
  2. n

    nasri athumani Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaaah...!uyo mwanamke wakukupoza moyo 2! Waivyo wanapatikana dar!atakupoza moyo alafu ataishia zake
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,372
    Likes Received: 9,076
    Trophy Points: 280
    Kama hujaoa, libeneka litaendelea tu, hakuna mapoozo kwa uasherati, ni fedha yako tu, wafanya biashara za ngono wamejaa, mwishowe utaondoka na UKIMWI ndipo utapopooza moyo vizuri. Sikuombei mabaya nataka uoe uachane na hizi kasumba za kijinga.
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka huna haja ya kufanya hayo,wangapi wanaumizwa lkn wanasonga mbele? Jiamini kuwa unaweza sahau japokuwa sio kabisa hla wa kukutoa kwenye msongo wa mawazo n wewe mwenyewe!
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Weeeeewewe mbona hivyo tena.....Nenda Triple A cheza disco mpaka mida ya saa 8 utapata wengi pale..
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Dah! mama wewe una ushauri wa busara. ningekuwa na dada kama wewe haya yote yasingenikuta. Nashukuru kwa ushauri wako mama
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sawa nashukuru kwa ushauri wako mkuu
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh eti umetendwa? unajua kutendwa weye? yaani kukuta galfriend ana flirt na wanaume ndio unafikiria yote hayo,eti utakuwa shoga??? kweli ujana maji ya moto.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sijui embu nifundishe. Kutendwa kukoje??
     
  10. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Just be yourself. Huo aliyekutenda ulizaliwa nae hadi akupe headache ya hivyo??
    Jishughulishe na mambo ya maana, then songa mbele na maisha. Atakuja tu waukweli in no time, bila kutegemea.
    Tulia.
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nashukuru kwa ushauri wako mkuu
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    thats not the best way to get the right woman, tuliza akili utapata tu mwanamke utakaempenda pasipo kuandika matangazo kwenye mitandao,kuwa makini kwa maamuzi unayoyachukua especially this time when u ar in a stressful situation,
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nashukuru kwa ushauri wako mtende
     
Loading...