Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwalimu wa o level (tuition) kwa binti yangu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 15, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ninatafuta mwalimu hasa mwenye uwezo wa kumfuata nyumbani kwangu Kumfundisha masomo ya O level binti yangu awe mzoefu tafadhali
    Awasiliane nami kwa email: ak_abduel@yahoo.com
    karibuni ila mtu lazima anionyeshe vyeti vyake
    Nitamlipa vizuri tu
    asante
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    masomo mangap?:, hakuna mwalimu wamasomo yote... Masomo obvious huwa mawili plus civics... Au moja plus civics...''specify mwl wa masomo gani science,biashara au arts...
    Je UNATAKA MWALIMU MWENYE BACHELOR AU DIPLOMA!?....
     
  3. E

    EJay JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwalimu wa kike au wa kiume?
    Utamlipa sh.ngapi?
    Kuanzia saa ngapi?kwa muda gani.
    Unakaa wapi?

    Jibu kwanza hayo maswali mkuu
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Labda nitakuwa sikuezea vizuri kwamba binti yangu yuko Form 1, anaingia Form two sasa masomo ya shule ya O Level yake ni Kama Hesabu, English, Kiswahili na pia Boo keeping na Commerce.
    Kweli ningalipenda masomo ya Heabu na English naona ndiyo hasa anashida. Anasoma KIbasila Secondary
    wEWE NDIO UNIAMBIE KWAMBA KWA LEVEL KAMA HIYO ATAHITAJI MWALIMU WA DEGREE KWELI? NADHANI NI DIPLOMA
    Asante sana na karibu
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Labda nitakuwa sikuezea vizuri kwamba binti yangu yuko Form 1, anaingia Form two sasa masomo ya shule ya O Level yake ni Kama Hesabu, English, Kiswahili na pia Book keeping na Commerce. so ni Arts
    Kweli ningalipenda masomo ya Heabu na English naona ndiyo hasa anashida. Anasoma KIbasila Secondary
    WEWE NDIO UNIAMBIE KWAMBA KWA LEVEL KAMA HIYO ATAHITAJI MWALIMU WA DEGREE KWELI? NADHANI NI DIPLOMA
    Asante sana na karibu
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    siwezi kujibu hapa na kwa vile niliisha toa email yangu nadhani ni vyema issue ya kiwango gani isiongelewe hapa
    ningalipenda mwalimu awe mwanamke lakini si lazima
    asante
     
  7. E

    EJay JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakushauri hili tangazo lipeleke kule Jukwaa la Kazi na Tenda,kuna siku niliona post ya dada moja graduate B.A.ed anahitaji nafasi ya kufundisha kwa muda,nadhani utafanikiwa.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi naweza kumfundisha yote isipokuwa kiswahili if u a ready ni pm
     
  9. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Uwe makini vinginevyo utakuwa unatafuta wakwe na kuwaleta nyumbani kwa binti yako.
     
  10. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I wish I was a teacher. Duh, sasa mkuu kwa wenye kukumbuka masomo ya O levo unawakaribisha? Mimi kwa Hesabu usipime mkubwa wangu!! So can I be of a help to u u think?
     
  11. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante sana kaka
     
  12. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Yaani ninahitaji wa hesabu na English hasa kwa hiyo kama unahitaji nafasi hii naomba tuwasiliane kwa private message au email yangu niliyoitoa
    karibu
     
  13. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante kaka nilisema nawapa kipaumbele wakina mama au wa dada
     
Loading...