Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwalimu wa kunifunza kiarabu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mwali, Dec 14, 2011.

  1. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF...
    Ninatafuta Mwalimu wa kike au wa kiume wa kunifunza kusema kiarabu cha kawaida (sio cha dini, sio cha biashara wala academic).
    Mi mwenyewe ni mtu napenda sana kujichanganya, niko active SANA kupitia PM ila somo likiendelea tunaweza kubadilishana contacts zingine. Pia nina kichwa chepesi cha kujifunza lugha, ingawa sijui lugha yoyote ya ki- Semite.
    Asanteni
     
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mtumie pm barubaru.bila shaka atakidhi kiu yako
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ningependa kufanya hivo ila nadhani ni vema zaidi kama mwalimu anae taka kunisaidia atajitokeza wa kwanza na kunitumia PM...Jaribu kufikiria itakuaje nikianza kutuma PM kwa watu ambao sio waalim au kwa waalim ambao hawataki kunisaidia? naweza nikakata tamaa mapema baada ya kujibiwa negatively.
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwenye shida na amfuate mganga! huyo jamaa hata kama yeye haiwezi hiyo kazi naamini anaweza kukunganisha na watu wengine ambao ni mafundi wa hiyo lugha.
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante Myhem kwa ushahuri
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Anyone?
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kama uko jijini Dar, fika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam(uwe makini maana FFU inje inje), Taasisi ya Taaluma za Kiswahili ofisi no. 204 kwa katibu muhtasi wa Idara ya Fasihi, Mawasiliano na Uchapishaji, mwambie akuelekeze ofisi ya Prof. Abdu Khamis Mtajuka(ni mzee wa miaka 75, lakini very charming).
    Nadhani atakupatia ufumbuzi wa tatizo lako.
     
  8. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pm me nikufundishe kikwetu!
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    jaribu wale watu wa somalia Alshababu watakufundisha bure kabisa na hata ukitaka wakuajiri baada ya hapo watakuajiri ni c unajua walivyo na pesa za kuteka meri za mizigo?
     
  10. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna wale jamaa waliomhonga Jk suti...nenda watakufundisha. Wanapatikana pale Kempysk hotel. Ni waarabu wale.
     
  11. P

    Percival JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mwali usivunjike moyo tafuta elimu, Achana na watu kama Komandoo na don oba - hawana kitu cha maana cha kuchangia hapa - raslimali yao kubwa ni ujinga.

    Kiarabu ni moja ya lugha muhimu duniani na ni moja ya lugha rasmi kwenye umoja wa mataifa na majukwaa mengine ya kimataifa. Acha kiswahili chenyewe kimejaa maneno ya kiarabu na kiarabu ndicho kimeitajirisha lugha ya kiswahili katika miundo ya falsafa, mashairi n.k. Jiendeleze - uendelee
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wewe sijui wa wapi?
    Yani hujaona mchango wangu chanya hapo juu, ila ukaona madudu ya kina komando?
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sipo Dar mkuu... Na ningependa tuwasiliane online zaidi...
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    We naona ungetafuta wa kukufunza hata kiswahili kwanza!
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Alie kwambia nataka honga nani? Kama huna cha kusema usitafutie umaarufu katika thread yangu.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mh......................lol...................
     
  17. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asanteni kaka zangu. Andare, nimeona ushahuri wako na nikiwa dar nitaufanyia kazi. thank you. Percival, Moyo wangu hauvunjiki kirahisi hivo. huyo Komandoo namuonea huruma. Kwanza jina lake tu linaonesha hakua na uwezo wa kufikiria zaidi ya pumba alio andika. :)
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nipo serious na committed. Kama una msaada toa, kama huna tafadhali pita tu. Asante.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mimi na wewe, au wewe na mwalimuyo?
    By tha way, hata mimi hupenda nijifunze kiarabu, TUKI wataanza kutoa summer short course ya hiyo kitu kuanzia mwaka ujao.
    Better uwe hapa ujifunze...
     
  20. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mimi na wewe tena? si tutadanganyana tu, maana wote wanafunzi? Nimeongea na Mkuu mmoja hapa jamvini, Kasema tupo wengi kumbe. Tunataka kuanzisha thread kule jukwaa la lugha. Karibu.
     
Loading...