Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwalimu wa kum- brush mwanangu english

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbwambo, Jun 13, 2011.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    MWANANGU NI GRADUATE, LAKINI ENGLISH YAKE KWA KUZUNGUMZA SI MZURI
    NINATAFUTA MWALIMU ATAKAYE KUJA NYUMBANI BAADA YA MAKUBALIANO YA MUDA NA MALIPO

    AWE MWALIMU SI MZUNGUMZA KIMOMBO TU MAANA HATAJUWA NAMNA YA KUMFUNDISHA NA KUELEWA KWA HARAKA
    NITATAKA KUONA CV YA HUYO MWALIMU ATKAYE TAKA KAZI HII.
    WASILIANA NAMI KWA EMAIL: ak_abduel@yahoo.com
    Mama Anna
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wengine wana vipaji vya ualimu japo sio waalimu.Na kama waalimu ndo wangekua wanaiweza kazi leo hii angekua anakijua vizuri.

    Nwy nna dada yangu mwl mzuri sana wa kiingereza nitumie details za wapi ulipo na mengineyo nione kama anaweza kukusaidia!
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa kike au wa kiume?
     
Loading...