Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwalimu wa kiswahili, mwenzi, kiongozi wa safari, n.k.

Discussion in 'Love Connect' started by Tomtken, Aug 7, 2011.

  1. T

    Tomtken Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi

    Najaribu kujifunza kiswahili tangu mwaka uliopita. Nakaa Ulaya. Hapa sina nafasi ya kuzungumza na mtu anayesema kiswahili kwa kufasaha. Februari ijayo, wakati wa festival Sauti za Busara, nataka kukaa Unguja kwa juma mbili au zaidi.

    Ninafikiria tutasoma kwa muda wa masaa mawili matatu kila siku. Juu ya hayo tutakuwa na wakati nzuri pamoja, kukaa hotelini nzuri, kutemebelea mahali pa kuvutia au konzati, kuzungumza, kucheka, chakula chema, pwani nzuri na kadalika.

    Ninatafuta mwanamke, elimu ya juu au mwanachuo, miaka 20 mpaka 30, wa kupendeza, good english, nice to be with.

    Mimi, ni mwanaume, nina miaka 40+, elimu ya juu, njema. Utapenda udamisi wangu.

    Ukivutiwa ... ...
    Asante sana!

    Tom
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tom nipo tayari kukuunganisha na dada mmoja rafiki yangu. ana sifa zote hizo on top amewahi kukaa ulaya, UK in particular so haitakuwa taabu pia kwa utamaduni wa ulaya ila naomba kwanza tafsiri hayo maneno kwenye red kwa kiswahili fasaha au kiingereza niyaelewe.

    Asante sana kuonesha nia ya kutakaka kujiunga na watanzania.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    why woman?, why age limit?, why privacy teaching?(in hotel), why.................................
    Express ur interest dont dare!
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa na wewe mbona mgumu kuelewa? we unafikiri anataka kufundishwa tu? wenye akili tumeshaelewa huyu jamaa anataka nini cha ziada..........
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo wamekuja na gia ya kizungu hahaha! utapata wengi tu na pia tuma u-turn.blog utapata zaidi ya mia wa kuchuja lol
     
  6. T

    Tomtken Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Nduka. Unaweza kunipelekea barua pepe (xxx)? Asante sana.
     
  7. B

    BenMcAfee Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti kufundishwa kiswahili..hicho ulichoandika na maneno mengine naapa ni yakabila lako ..afu watudanganya ka hatuna akili..et!!
    Jaribu upya lol
     
  8. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmmh huyu ndo hajui kiswahili....? na wanaoujua tuwaweke wapi ? Naona kama ni gia ya kupatia nyapu....., nimeipenda trick yako coz kila mtu an trick yake ya kupatia viburudisho.......... ila utapata. kwa wale wenye akili zao,....Itakuwa ngumu
     
  9. T

    Tomtken Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am very sorry. I really dont understand what you write here. obviously my kiswahili is not good enough. please explain.
    If you think I try a trick ... No I dont. All I wrote is true and nothing is hidden.
     
  10. T

    Tomtken Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi
    ukiwe ninayetafuta ...
    Nitafika Dar wiki ya kwanza ya februari. Halafu nitakwenda Unguja. Ukitaka nisindikize pls niambie kwa tomtken@hotmail.com.
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    your swahili is soo perfect,thats why some of us wonder may be its just a trick....what you actually want is a woman/company/partner....lol
     
  12. T

    Tomtken Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Neema.
    Nimefurahi kwamba unaona kiswahili changu ni kizuri. Lakini ni kweli, ninakaa ulaya, lugha yangu ya kwanza ni lugha moja zungu. Ndiyo, nataka kujifunza kiswahili, naweza kufahamu au kuandika kidogo, lakini siwezi kuzungumza hata kidogo kwa sababu nilijufunza kwa vitabu tu. ndiyo, natafuta msichana mtanzania kukaa wiki moja au mbili pamoja Zanzibar kupitisha wakati njema na kujifunza.
    No trick. Hakuna siri yo yote.
     
  13. I

    Ismail Ngalison Jr Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona umekazinia unakaa ulaya kuwa wazi kwamba unatafuta mwanamke wa kuspend naye kimapenzi mbona unazunguka mbuyu? Kiswahili unakijua vizuri sana. Hongera
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa ndugu hukuongelea malipo ya tuition hapo, ama ndo kulala hotel? Kuna machangudoa wanajua kizungu na kiswahili, wanaweza kukufundisha ila italazimu ulipie tuition fee, proffessional fee, incidentals na huduma yoyote ya ziada itakuwa negotiable.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    jf katika mwaka mpya....
     
Loading...