Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mwalimu wa dance(kucheza muziki)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Dude, Jun 16, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani nimekuwa niko nyuma sana na inaniuma sana ninapokuwa club na kwny sherehe halafu washikaji rika langu wanacheza vizuri wakati mimi najifaragua tu..

    Sasa nimechoka kuwa left out na kufeel out of place.So,nahitaji mwalimu wa kuninoa..ama sehemu wanayofundisha kucheza muziki jijini Dar. Masomo yataanza as soon as practcally possible.Ada ya mafunzo iwe reasonable.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Unataka ujue kucheza Mabreka? Rege? Kwaito? Bachata? Rock? Merengue? Chakacha? Reaggeton? Charanga? Bolingo? Hip hop? Taarabu? Salsa? Au staili gani hasa.. Hebu kuwa specific. Pia natoa mafunzo free of charge kwa wadada wa rika zote, sibagui..
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aina zote..halafu mi ni he so sitaki free we nambie sh ngapi inacost
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mi sifundishii hela Bana, hebu nenda pale THT wanaweza kukupa mwongozo. Manake wana matrainer pale unaweza chonga nao kwa program binafsi..
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mi najitolea kukufindisha bure,lol
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tanmo, hivi zile za ngwasuma na twanga zinaitwa mabreka ama?
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Zile nadhani tuziweke kwenye kundi la Bolingo au Dansi.. Na mimi nakaribishwa kujifunza King'asti?
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Seriously?Niinbox basi namna ya kukufikia kama una maanisha
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Piga whisky yako moja tu...utaona jinsi ulivyo mahiri kwenye dancing floor
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mmh kuna siku nlipiga whisky nkajikuta natolewa nje na baunsa
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Niambie unapatikana wapi nikufundishe Kucheza Kiduku (ndicho pekee mahiri nacho)
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe K na wewe mtaalamu wa hii makitu!
    Mie naomba unifundishe Baikoko, hebu nipe kuhusu utaratibu.
     
  13. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Oyaaa Mwenzenu niko siriaz
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi najitolea kukufundisha kwa moyo mmoja ila masharti yake
    1. Mazoezi yatafanyika usiku tu,mchana niko kazini
    2. Itabidi hyo course ifanyike tukiwa Nake.d ili kuepuka kubanwabanwa na nguo wakati wa kufanya mazoezi
    3. Itabidi uje mwenyewe(mkeo/mchumba)abaki nyumbani kuepuka fujo za hapa na pale
    4. Unaruhusiwa kulala mpaka asubuhi endapo utakuwa umechoka na mazoezi
    5. Pia unashauriwa kubeba 'chochote' kwa usalama wetu.
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi najitolea kukufundisha kwa moyo mmoja ila masharti yake
    1. Mazoezi yatafanyika usiku tu,mchana niko kazini
    2. Itabidi hyo course ifanyike tukiwa Nake.d ili kuepuka kubanwabanwa na nguo wakati wa kufanya mazoezi
    3. Itabidi uje mwenyewe(mkeo/mchumba)abaki nyumbani kuepuka fujo za hapa na pale
    4. Unaruhusiwa kulala mpaka asubuhi endapo utakuwa umechoka na mazoezi
    5. Pia unashauriwa kubeba 'chochote' kwa usalama wetu.
    Iwapo utaridhika piga namba hizi
    911/0784800800.
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umeona eeh!
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,720
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Hili tatizo hata mi ninalo,
    Harusi zote za washkaji hua nauchuna kwa siti tu,

    Disco na nakaaga counter tu, tena hii ni mbaya maana "sinywi"
     
  18. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimefurahi sana ,tatizo nimepiga izo namba naambiwa “embu tutolee kiraruraru hapa“
     
  19. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh kumbe tuko wengi pole mwana
     
  20. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Afu mbaya zaidi huwa naumia wakianzaga madude yao wanaitaga kwaito sjui..
    Yani utafkiri walifanya maoezi pamoja kuna siku nlijitia kujaribu wacha niaibike!!

    Nikapiga kozi wee walau nkaweza sasa sku izi naona kuna kwaito mpya hata siielewi..
     
Loading...