Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mume

Discussion in 'Love Connect' started by Boflo, Aug 17, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haya wana jf kwa wanaohitaji mke maridhawa.....

    NATAFUTA MUME


    Habari zenu wadau. Nina miaka 34, nimesoma nina kazi nzuri, na pia naamini ninavutia kiasi kama mwanamke.

    Nimetoka kwenye familia yenye maadili,nimelelewa vizuri sina maskandal yoyote kama wasichana wengine wa mjini nina tabia nzuri nimekuwa na maboyfriend wanne tu maisha yangu yote, sielewi ni kwanini mpaka leo hii hajatokea mwanaume wa kunioa.

    Sielewi tatizo ni nini, ushauri naotafuta ni hivi,nifanyeje niweze kupata mume? Akiwa mtanzania mwezangu au mzungu ni sawa tu.

    Msinielewe vibaya sio kama nimekuwa desperate ila najisikia vibaya rafiki zangu karibia wote wameolewa na wana watoto nimebaki mimi kila mtu ananinyooshea kidole.

    Kuna waanawake wengi mji huu wanatabia mbaya sana ila kila siku unasikia mmoja wao kaolewa,mimi sijui hata madisco ni mtu wa kwenda kazini na kurudi nyumbani yani nimelelewa kwa maadili mema.

    Nisaidieni mwanamke mwenzenu
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    boflo nilijua ni wewe ndio unatafuta...lol:confused2::A S 8:
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sasa nani kakuambia siyo yeye anatafuta?:welcome:
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni PM ila lazima tu test zali kwanza kama itanasa:confused2::becky:
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nna mdogo wangu atakufaa ....ni-PM
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    1.Uanze kufunga na kumwomba Mungu na kuvumilia
    2. Aaanze kujichanganya kwenye social gatherings(asiwe mtu wa kazini,nyumbani).Nenda kanisani(ikiwezekana hata kwaya imba),mikutanoni,kwenye sherehe n.k
    3.Nenda kwenye ushauri kwa watu wazima kama mchungaji na wamama wa makamo wenye heshima na uaminifu.
    4.Kama imetokea umempenda mtu,jikaze umwambie unampenda.Usisubiri wewe ndo uambiwe(japo wengine wataona kama ukahaba).Na ukiona haelekei au anaonyesha dharau,ondoka mapema.
    4.Usiwe CHEAP.Be EXPENSIVE lakini mwenye heshima.Vumilia mpaka wakati muafaka ufike nikimaanisha usikurupuke na chochote.
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkate na mimba wapi na wapi??
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hebu ni PM kwanza
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tofautisha mwenyewe! Mimba tumbo hutokeza! Ukila mkate halijitokezi! Mie nataka hiyo ya kwanza ifanikiwe mikate tutakula kila siku:A S 39:
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo dada mbona hajaweka hata namba ya simu basi tumtafute directly? au boflo ushakua pimp?
     
  11. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Huo ndo ushauri mzuri maombi yanasaidia sana, ila usiombe kwa ktarajia kjbiwa hapohapo, uwe na subira!!!!!!
     
  12. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mali na nyumba mtu hupewa na baba yake, bali mke mwenye busara mtu hupewa na Mungu. Vumilia kama wasifu wako unaotuhabarisha haujachakachuliwa basi siku yako inakuja
     
  13. b

    bwanashamba Senior Member

    #13
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DADA POLE JAMANI ILA WAWEZA KUNI---CALLLLLL TUCHONGE VIZURI--MA EMAIL liman.nkya@gmail.com jitambulishe mdada wa JF
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hapo akikosa wa kudumisha nae mila basi tena [​IMG]
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahah wakaka wa jf naona mna shangwe mdada kaja mwenyewe!
    iv apa tz akunaga clubs za mabechela?km huna unaenda apo kuxchange namba afu ikitik nyota mwaendelea??
    mmh ingesaidia sana!!!!!!!

    bt msimdanganye mwezenu msije mkawa mafanya research za chup funua funika ndo zenu?mwezenu anatafuta mume uyo !!!!
    amen mpendwa mungu atakusadia na nia ya moyo wako ikatimia...sema amen........!!11
    ol da best mwaya mi bado kidogo i 26yrs inanifanya niogope mandoa yao manake kila ukigeuka kuna kilio cha ndoa awa wamepeana sana mara awa wananyimana mara uyu ananmyima yule mara uyu mume wake anamnyima attention .ahaaaaaaaaaaaaa ili mradi kashda tu......m afraid le me finish ma role then ntaingia uko gerezani manake mmh mh nikichek picha kwa mbali........haaaaaa inaninyima raha ya kuingia SENEMA!!!!!!
    ooh ma god i dnt knw wa to do bt...............ndoa.......mmh mmh mungu anyanyue mkono wake nimpate samson wangu nimnyonyoe nywele atulie namimi nipate aman dunian
    au nkupe kakangu?ana elimu ya kidato cha 4 lakin ana busara na hekima,he is man to relay on,he is the controller ukiwa nae atanyosha matatizo yote,he is the shoulder to cry ,care n kind yan utakuwa mwanamke mwenye furaha atakufanya ucheke daily bt HANA PESA NI MAJALALA mbaya ....km poa sema.
    au km wasaka mwenye PHD ,magari 7 kila siku na gari yake na mahela mingi mmh basi watakuja .........!!!!!!!!!
    sali sana ili wasije magugu na ukawavuna pasipo kujua!!!
    mungu akutangulie akupe busara na hekima katika machaguzi yako.
    :welcome:
     
  16. D

    Dick JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona kama vile akina bros wanahisia za muda mfupi. Boflo anataka long term, msimcheleweshe kama hao bfs wake waliotangulia.

    Boflo muombe Mungu atakujajia!
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahah hii nimeicheki kwenye web ya dada mmoja comment iliyonifurahisha kule ni hii
    " wakaka wa JF hawana muda wa kufukuzia kina dada wao wako Busy na siasa "

    Ya kweli haya :becky:
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwombe MUNGU kama uko serious!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dada nikushauri tu Mume hatafutwi ki hivyo hata siku moja tena kuwa na fikira za kuolewa ndo kabisa hutaolewa. Cha msingi muonbe Mungu sana akupe mume aliyekupangia usijefikiri kuoelewa ni mchezo. Nachokiona kwako umesema unakazi nzuri hapa inaonyesha unajali sana kazi yako na unapotoka nyumbani ofisini, ofisini nyumbani tena ukawa na corola kama yangu ndo kabisa hata hao wanaume watakuona saa ngapi nakwambia yaliyowahi kunikuta mpaka baadae nikaanza kwenda bar kukaa na wenzangu japokuwa pombe sinywi nikawa nafuatwa kila kukicha so jichanganye na watu wakuone. UTAOLEWA TU HAPO NAKWAMBIA hata kama hutaki kwenda bar basi nenda hata jumuiya kusali au kanisani kwenye sherehe mbalimbali hata kama ni birthday we hudhuria tu utaonekana.
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    anabana sana ndio maana haolewi wanne tu? inabidi apate kama 60 hivi hapo mmojawapo lazima ataingia king
     
Loading...