Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mume

Discussion in 'Love Connect' started by bidada, Apr 18, 2012.

  1. b

    bidada Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mdada mwenye miaka 32. Kiumbo mnene asili yetu wanyaks,mrefu kiasi, mjasiriamali, elimu diploma na dini yangu ni mkristo. Napenda kutembelea wasiojiweza. Nahitaji mume mwenye kwanzia miaka 34-43, mwenye hofu ya Mungu,kabila lolote, kajiajiri au kaajiriwa. Awe muwazi na anayejua majukumu yake kama mwanaume. Awe mtu wa muaminifu coz nilishatendwa ndo maana nimekaa muda mrefu bila yakuwa ktk uhusiano. Naamini Mungu atanipatia sawasawa na mawazo yangu...karibuni.
     
  2. K

    Khamisi Kombakono New Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U msafi wa mwili na mazingira unayoishi?
     
  3. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni-pm tupeane contacts, hope ninazo sifa zote
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dada, Mungu akutangulie, akuepushe na mafisi.
    Ushauri wangu kwako, muombe sana Mungu, tena kwa kufunga na kuomba, Mungu atakupa mume.
    Hata hivyo kwa usiongozwe na pressure ya umri ulionao. Namfahamu dada mwenye 35 yrs, hajateteleka wala haonyeshi kuyumba, very firm in faith. So have faith in God.
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli
     
  6. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    kwanza unaingiza tsh ngapi kwa mwezi ndo tuendelee na mengine..
     
  7. b

    bidada Senior Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru ibra nami naamini Mungu atatenda
     
  8. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri kalumbu.
     
  9. b

    bidada Senior Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kalumbu, kyala aliko
     
  10. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Maombi yangu ni kuwa Mungu akulinde na kukutunza dhidi ya matapeli wa internet na ufanikiwe kwa yale unayoyaendea. Kristo Yesu akutunze na kufungua milango ya baraka kwako
     
  11. b

    bidada Senior Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amina mkulima na iwe hivyo.
     
  12. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndagha. Mungu akutangulie kalumbu Bidada.
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mme umepata! Ni mkulima! Ninalima sana! ukiolewa na mimi tunahamia kijijini huku! uwe na uwezo Wa kiendesha power tiller! nikienda kuuza mazao mjini nitaenda
    Wenyewe! bank card zako zitakuwa chini ukagizi wangu na mikononi kwangu. Sema ka nakidhi viwango
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Bidada,mungu akutangulie na akupe haja ya moyo wako mpendwa. nita kupm
     
  15. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,125
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Vp mume umepata au bado? Kama vp nitoka safari nikutafute plz nifahamishe.
     
  16. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chema chajiuza.............
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Dada angu kuwa makini sana usije ukaumizwa x2.We ukitaka kuwakomoa utakaye mpata usimpe mzigo mpaka ndoa utaona watakavyo ondoka wenyewe
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    upo serious?
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    we jamaa ulo maliza MBA udism huna kazi..hujaajiriwa wala kujiajiri unamtaka bidada ukamlishe nyasi?
     
  20. b

    bidada Senior Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru mzinga nimekuelewa.
     
Loading...