Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mume wa kufunga nae ndoa.

Discussion in 'Love Connect' started by Sukula, Jun 16, 2012.

  1. S

    Sukula JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mimi ni binti wa miaka 25,mkristo wa katoliki,elim yangu ni chuo na nimeajiriwa.Natafuta mwanaume wa kufunga nae ndoa,awe mkatoliki na ameajiriwa.Awe na umri wa kuanzia miaka 35-45 na awe na upendo wa dhati.plz nahitaji walio na shida na nia kama yangu,km haikuhusu,tafadhal naomba upite tu.Kwa alie serious naomba anitafute kwa sukulam@yahoo.com or aniPM.
     
  2. L

    Lady G JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila laheri sukula Mungu akutangulie ktk ombi lako lol.
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Salaam, nina imani Mwenyezi Mungu atasaidia kutatua suala lako Je mume mtarajiwa awe wa dini gani au yoyote ni sawa?
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Umefanya vema kumuombea mwanamke mwenzio dada Grace,Gabriela,Gradness, nk!

    Siku zote maombi ya mwanamke kwa mwanamke mwenzie humfikia Mungu mojakwamoja!
     
  5. S

    Sukula JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    asante sana lady G.Mungu akubariki.
     
  6. S

    Sukula JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ubungo,kwa upande wa dini awe mkristo wa katoliki.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ok ngoja nikutumie email
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Sisi wenye sifa unazozitaja lakini bahati mbaya tukawa Walutheri ndo imekula kwetu? Sikujua Yesu wa kikatoliki siyo yuleyule wa kilutheri. Ndo nimejua leo.
     
  9. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    25 to 45 almost twenty years difference. Umenitia moyo coz am almost 30 yrs old nikajihisi nimechelewa kuoa, kumbe hata nikifika 35 to 45 naweza kuhitajika/kuoa bint wa 20s. UMENITIA MOYO.

    ALL THE BEST. HOPE UTAMPATA NA ATAKUPENDA NA MTAJENGA FAMILIA BORA WITH BEAUTIFUL KIDS.
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    vipi na ya mwanaume kwa mwanaume??
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sina shida kwa hiyo wacha nipite tu.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo age aliyotaja kwa mawazo yake anaona ndio wametulia anahamini wakiwa kwenye ndoa ndo atakuwa mtulivi under 35 watakuwa wamemjerui sana moyo.wenye umri mdogo tutakoma wadogo wenzetu awatutaki ngojea nitafute mshuga mamy
     
  13. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Napita nkirudi nitakupa msimamo mzuri ingawa nakutakia Maisha Mwema na Mumeo mtarajiwa.
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Elimu chuo gani? Chuo cha nyuki tabora au nini?

    Sisi pungufu ya miaka 30 tuna nafasi?
     
  15. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Babu! We thi tayari una mamsapu au?
     
  16. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimulike mulike
     
  17. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Tegemea email yangu soon!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Imani yangu na mila na desturi zetu hizinizuii kuoa mke wa pili. Mtoa mada kanipiga chini sababu ya udini, vipi weye Sabry001 waweza japo nifikiria kiduchu?:A S-heart-2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukiwa 18s tunasema ukifika around 25s ndo utakua umetulia, lakin tena inaonekana ukifika around 35 ndo unasema watakua wametulia....

    mmmhh labda waliolewa na wanaume wakiwa kati ya 35 and above walithibitishe hilo
    AU walioolewa na wanaume wakiwa chin ya 30s wathibitishe pia.
    AU tumuulize mlengwa kwanin amechagua hiyo range 35-45 wakati yeye ni 25.
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe ulikuwa hujui eeh.....
     
Loading...