Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mume msomi mwenye miaka kuanzia 40.

Discussion in 'Love Connect' started by ffancy2, Oct 24, 2012.

  1. f

    ffancy2 New Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha!!! nani akabebe mzigo wa huyo jamaa loh!!
     
  3. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ni pm m in the same
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    age difference na huyo unayemtaka mbona kubwa sana dadangu?!

    anyway kila la kheri!
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    dada so hujaachika unataka kutafuta mbadala.
    sasa je wajuaje kama utakaye mpata atakuwa hana kasoro?
    hivi unajua msemo kwamba life starts at 40? wajua unamaanish nn haswa?
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume wa 40 atakuwa single kwel? Au divorced or widowed kibongo*2 ngumu kumezapo.
     
  7. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unajitegemea kwa 100% na unataka msomi aliejijenga kimaisha, huoni kama unatatizo kichwani? Na elimu yako yote hivi ndio umeona vigezo ambavyo vitakupa furaha ya ndoa?
     
  8. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole dada, hebu fafanua kidogo ugumu wa huo uhusiano wenu! hivi imeshindikana kabisa kumaliza hitilafu zenu!
     
  9. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa labda akubali kuwa wa pili au watatu kwa kigezo hicho.....
     
  10. f

    ffancy2 New Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye miaka 40 na yeye lazma ana mizigo yake. tutasaidiana.
     
  11. f

    ffancy2 New Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio uke wenza awe divorced au widowed, senior bachelor with kids...sawa 2
     
  12. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni tabia gani mbaya labda hupendi mumeo awenazo au akufanyie? hii itasaidia ku-screen proposal utakazopata!!
     
  13. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Wala wasikutishe we tafuta wa 40 ndo wazuri sanaa, hata mimi akili zangu zisingekuwaga fupi ningetafuta na mimi babu langu linileleee! Chezeya surplus income!!!!! Nakuunga mkono watu wenye 40 wanahusika sanaaa kwa sababu zifuatazo

    1. Walishainvest saivi wanavuna tu, hapo stress zinapungua
    2.Wapo matured sanaaa na wameonja onja we saivi hawana expectations kubwa wanatafuta watu wa kuzeeka nao.
    3.Hata ndugu zake hawatokusumbua manake unakuwa kama mwokozi wao coz walishakata tamaa kama jamaa ataoa
    4.Utuuzima dawa, anakuchukulia kama mwanae hata ukiwa unaleta ushindani wapewa ushindi wa mezani.
    5.Wako financialy stable so your future is guaranteed.

    Mimi kati ya ndugu na friends wangu wotee the best couple ninayoikubali ni ya Guy 42, girl 25. wako poa sanaaaa!

    Hayo ya kusema Widowed, Divorced, Senior bachelor hizo STATUS TUUU HAZIDETERMINE MOYO WA MTU WALA TABIA!!!!
     
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Naona umeshafanya maamuzi ya kuachana na mumeo, what if you find the one you look for with same problems? Utafanyaje?
    Njia nzuri ya kupata msaada ni ushauri wa ana kwa ana, si maandishi.
     
  15. N

    Neylu JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naona una hamu kubwa ya kuachana na huyu mumeo..! Sasa fanya haraka uachane nae kwanza ndio uje humu jamvini utafute huyo wa miaka 40..! Chonde chone.. Usije ruka majivu ukaenda kukanyaga moto..! Kila la heri..!
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shosti hapo kwa 25 to 42 si ndo kwa kuanza kutoka nje ya ndoa au kuwa widow ungal mbichi to me big no!
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Vijana watakuzeesha hawa, we waendekeze tuuuu!
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    lara 1, sio mara zote umri unaweza determine maturity and financial stability ingekuwa hivyo tusingekuwa na watu wezi wa umri huo ama matapeli.

    mfano umeusoma uzi juu ya hyu mtoto wa lucy nkya aliyewa uongozi huko UVCCM.? je wataka kusema umri wake umemsaidia?

    maisha ya ndoa is more than ela ama umri, ni ule utu wa ndani ambao mtu anao juu ya mwenzi wake.na hapa namaanisha upendo uliobebwa ndani ya hisia za mapenzi za kweli na si hisia za mapenzi za ngono pekee. na hizi yyte anaweza kuwa nazo irrespective of age
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280

    Uzi ule wa kimajungu majungu ya jf, mtu hana hata facts assumptions nyingiii. Mie pia UVCCM na huyo bwana namfahamu fika.

    Tukirudi kwa mada, ticha huo upeondo wewe uliubahatisha tu, ila haupo. Ndoa saivi ni kusettle ama kuzidiana akili tu, ukisubiria upendo huo, utangoja sanaaa. Mapenzi ya kweli hamanaaaaa! Ukiona mtu yupo na mtu mjini hapa basi kuna kitu lazimaaa. Mimi kati ya watu wote wanaoolewa rika langu, sijaona true love hata ya kuvuta na manati. Mostly unakuta msichana kajinasisha anangangania aolewe, bwana anakubali shingo upande. Au kaka kamuona dada anajiweza basi ndo anajiweka jumla jumla.

    Huyu bi dada mkomavu kaona yoteeee! Ndo maana ataka kusettle na mtu so as life to go on, watajifunza kupendana humo humo ndoani.
     
  20. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no ishu si kuzeeshwa nikuwa realistic, ukiwapa rate ya 10 years constant wote wawil, aftrer 10yrs bint atakuwa 35 while mume 52 sasa kwa age hii kuna kwenda sawa kweli? Wacha 2 nizeeke na vijana wenzangu!
     
Loading...