Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mume jaman

Discussion in 'Love Connect' started by MAMA SAMWEL, Sep 20, 2012.

  1. MAMA SAMWEL

    MAMA SAMWEL Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    post deleted
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    so what's behind the name MAMA SAMWEL!??
    eniwei, Muombe Mungu atakupa tu mume mwema my dia...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MAMA SAMWEL

    MAMA SAMWEL Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi napenda watoto kama nilivyojieleza na pia hutembelea vituo vya watoto yatima just to play with them because so that is where this name started.asante kwa wish yako.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    sasa makalio nayo ni asset ya kutangaza kutafuta mume siku hizi?
     
  5. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatari sana yaani first appearance jf tayari unatafuta bwana, halafu mpaka unafikia kusoma masters hunamtu ambae anaweza kuwa mmeo mpaka leo significantly we utakua unashida kiasi kwamba umekua unakimbiwa na wanaume wote waliotangulia, umejitadescribe kuwa unatabia nzuri bt m worried wats wrong wit yu pamoja na uzuri huo bado tu haujapendeka mpaka kaolewa, may bado haujafunguka zaidi kuhusu weakness zako ungetujuza ingekua poa pia
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nina sifa ulizotaja hapo juu, na zaidi, nina mtoto. Nimevutiwa na sifa zako, japokuwa hujamwelezea baba samweli
     
  7. MAMA SAMWEL

    MAMA SAMWEL Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    me nimejieleza nilivyo na ndo nilivo am very open so kama umekwazika na kauli yangu basi nisamahe
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    sijakwazika usijali
     
  9. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe wanaume siku izi ni dili ivi ? duh! Utapata jipe moyo yupo njiani anakuja
     
  10. MAMA SAMWEL

    MAMA SAMWEL Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kwa sifa zako zote,hii ndio imenivuta zaidi......atleast,ni PM kwa mawasiliano,hapa mume umepata tayari

    Mods pliz fungeni thread hii,sitaki competition zaidi
     
  12. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi nina sifa zote except umri ndio kidoogo umekuwa zaidi yangu, vipi naruhusiwa ku inbox
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aha ha ha ha ha!!! kama usiogope competitions lazima ujiamini mwana na pia mchaguzi awe na wide range of selection.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Muweke wazi mumeo mtarajiwa, unaprefer mjegeje wa rambo ama kibamia.
    Itakusaidia kupunguza selection towads corect one.
     
  15. k

    karatta Senior Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nna vigezo vyote tatzo dini,Mimi naamin mizimu ya Kwetu
     
  16. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    3 & 6 vimenishinda

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  17. M

    Maryrose Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi kwa nini JF Members wengi mnapenda kukejeli wengine katika issue serious?
    Hii Love connect sio kituo cha ushauri ni sehemu ya kutafuta marafiki na wapenzi (kama wanapatikana).Ukiwa na ushauri upeleke katika main forum ya mahusioano sio sub forum hii.Na ukiwa una kejeli zako zitafutie forum nyingine.
     
  18. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutakutana kwenye mchujo wa GPA! Interview ni lini? Dead line of application ni lini?
     
  19. T

    Tewe JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Usife moyo pia omba Mungu akuongoze katika hitaji lako
     
  20. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuliona hilo.. Kuna watu wanaendekeza kejeli tu na maneno maneno.
     
Loading...