Natafuta muke nimpe m$$$mba.... I need only baby

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,802
282
Hurry up

Inbox mi and We make deal

U must hav diploma or degreeee, then u take care my baby!!!!!!



NB i don need marriage 4 oll my life
I am Aging at 30
 
Hurry up

Inbox mi and We make deal

U must hav diploma or degreeee, then u take care my baby!!!!!!



NB i don need marriage 4 oll my life
I am Aging at 30

hivi kabakabana ushaonana naye? Mtafute akupe somo lazima ukae.
 
Mi hata sijaelewa chochote hapa...Kwani ukiandika maelezo unatozwa hela?
kwa nini kaandika thread yake kama kai-sabottage mwenywe? nani kaelewa?
 
Hurry up

Inbox mi and We make deal

U must hav diploma or degreeee, then u take care my baby!!!!!!



NB i don need marriage 4 oll my life
I am Aging at 30
emu jaribu kuedit, uandike kwa kiswahili maybe ntapata cha kuchangia, sielewi mara take care my baby, mara i need only baby mara degreeeeee ndo nini? jipange
 
emu jaribu kuedit, uandike kwa kiswahili maybe ntapata cha kuchangia, sielewi mara take care my baby, mara i need only baby mara degreeeeee ndo nini? jipange





Mimi iko taka mke nimzalie mtotoz.......
Sasa, iko elewa wew?????
 
Chekesha sana mimi wewe! Unafikiri ni rahisi hivyo?mbumbumbu wa design hiyo hamna tena cku hizi..
 
Kanjbai taka toto veve.Toa money to get service.Degree/diploma peleka wapi taka toto tu.
 
Nilikuwa nikupm but naona kama Utaniharibia mtoto wewe, kutokana naunavyojieleza IQ yako ndogo kweli!
 
kama ishu ni kuzalisha tu eka mbeguz zako kwenye test tube kisha incubet under 37[SUP]o[/SUP]c for 40 months utpata jibu.
 
mpe kuku ataimie hiyo mbegu yako hatahitaji kuolewa zaidi ya pumba tu za kumlisha
 
Nilikuwa nikupm but naona kama Utaniharibia mtoto wewe, kutokana naunavyojieleza IQ yako ndogo kweli!

Haaa niko salama, ubongo uko imara!!! Najua wako wanawake nao wanataka kuzaaa.... Mi nahitaji mtoto kwa mwanamke!!!! Nipm tupange!!!!
 
Back
Top Bottom