Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta muchumba wakuwowa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kikelelwa, Apr 25, 2011.

  1. K

    Kikelelwa Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa:
    Mkristo.
    25 to 32yrs of age.
    I dont care whether working or jobless.
    learned(some people are educated but not lerned).
    God fearing.
    Awe mkazi wa Iringa.
    PMs are welcomed.
    Sababu: Mke wangu mtarajiwa amenisaliti baada ya kuhamia Iringa Kikazi, This is the most painful expirience I have ever had In my life.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lipo jukwaa la love connect, ur are new here though!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kusalitiwa. Bt kwa nini ucmpe nafasi huyo mke mtarajiwa ya kutubu dhambi yake? Umemwuliza sababu ya kukusaliti?? Mpe nafasi nyingne kama ni kosa la kwanza. Jaribu kumsamehe mwenzako!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    pole kwa kusalitiwa..
    tulia kwanza ujipange..
    halafu lugha uliyotumia kuwa unatafuta muchumba wa kuwowa wakisikia wenyewe waolewaji watamind!
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole kwa kusalitiwa pia nakutakia kila la kheri ktk kumpata huyo my wife wako mpya
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuh hayo ndiyo maisha kusaliti na kusalitiwa.
     
  7. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!!Hivi mbona siku hizi hii mambo kuwowana inakua kirahicrahic hivi imeekaaje hii ?halafu unataka kujiaminisha kua mke au mume wa kukutana nae kwenye mitandao humu ndio aje kua right choicer wako duuuh!!mara chache sana kufanikiwa kumpata mwenye vigezo unavyo vihitaji.
    Unaweza kukuta mtu linamihoja ya laana na sauti matata sasa omba ukutane nae hehehee!!huwezi kuamini kua ndiye uliyekua unawasiliana nae ndio huyo... kama likifaru shortly ''mvuto ziro '' wakati we ushapata hasara ya muda pengine hata pesa .

    Ushauri:_Zidi kumuomba mungu siku moja akupe kilicho chako,pia kipitie chanzo kilichosababisha wewe usalitiwe na ukifanyie kazi.

    Hawa wadada wakwenye mitandao ndio haohao tunaokutana nao huko mitaani kwetu hakuna anaeishi mbingu humu.
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usimtishe bwana watu wanapata wenza kwenye mitandao na wanaoana na ndoa zinadumu,ila sidhani kama wabongo tumegfikia hatua hiyo ya kutafuta wenza kwenye mitandao jamani.......ila umeniacha hoi sana na likifaru a.k.a mvuto ziro hahahaahahahah!
     
  9. m

    mkwega Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah noma m2 km kifaru hahaha
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo title iko sawa au naota ndo nini maana ya ke???
     
  11. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    DA huyu anacheza na maneno haya - hajui yana uzito wake. Sijui kama atapata wa KUMUWOWA bali nafikiri wengi watajitokeza wa KUWAOA
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha hapati mtu hapa kwa hiyo lugha.......................
     
  13. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bold kuna utata!!
     
  14. K

    Kikelelwa Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am here to make a reminder, am still single and looking!
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Try another forum
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Haya ndiyo matatizo ya kukaa kwenye kituo cha mafuta masaa matatu!!! Halafu ukaamua kwenda baa ya jirani kusubiri!!!!
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimecheka sana jamani
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hahahaaaa, atakuwa anatokea nyanda za juu kusini si kosa lake. Mzima wewe lakini? Ntaku PM, ila usiulize swali hapa
     
  19. s

    stambuli Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    duh,pole ila wakristo hawaoi wake wawili,nashauri upate ushauri kwa viongozi wa dini,
     
Loading...