Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu wa kunifundisha Visual Basic(V.B) kwa malipo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GAMBLER, Oct 15, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wadau
    Ninafanya diploma NCC, sikusoma V.B, na ninatakiwa niifanyie mtihani karibuni.
    Kama kuna yeyote anayeweza kunifundisha, naomba awache contact yake hapa au
    ani pm , niko Dar.
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nipm no yako
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni meku pm Mr
     
Loading...