Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu wa kunifundisha computer science hivi vitu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Jan 12, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Jamani natafuta mtaalaamu wa computer science ambaye anaweza kunifundisha
    1.java na c++ programming na kutengeneza application zake
    2.configuring cisco routers and switch
    3.web programming
    4.cyber forensic
    5.computer maintanance and repair

    anitajie bei za topics hizi
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Nenda UCC kaulize Abdallah atakufundisha vitu vingi hapo juu..kwa mapatano nje ya ofisi ila naona kama utachanganyikiwa maana hizo course ndefu sana zaidi 3yrs kumaliza zote!!sijui utamudu vipi at a time
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Mimi nasoma chuo nipo mwaka wa pili bacheleor degree hivi vyote nimesoma ila tumefundishwa juuu nimeelewa kidogo maana chuo chetu theory nyingi sana
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    bacheleor degree???
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Bachelor degree in computer science
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Nipo nafanya bachelor degree in computer science from st.joseph college of engineering
     
  7. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kama una internet ya uhakika huna haja ya kutafuta mwalimu, tutorials kibao ndani ya youtube
     
  8. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wacha utani huwezi kusoma mtaani web programming na C++ programming kozi ni za muda mrefu na zinahitaji kichwa kilichotulia ndugu vinginevyo hutakuwa expert, kama ni web designing and hosting na computer maintanance and repair tafuta mtu utaweza na zitakusaidia sana binafsi na kiajira. Programming kwa nchi yetu sio deal bado.
     
  9. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dogo wewe ni mtata sana na post zako mara unasoma diploma/unafanya kazi kampuni ya simu/ unaomba ushauriwe chuo cha kusoma etc na leo unasoma degree 2nd yr.!
    kaa chini kwanza ufikirie unataka kufanya kipi kati ya hayo halafu chagua kimoja c'se hapo naona degree 3 tofauti
     
  10. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naona unataka uwe mpelelezi au mwizi mzuri kwenye computer za watu maana cyber forensic ukichanganya na repair and maintanance siri zote za office au mtu kwenye computer yake unazinyaka hata kama ana password ya maneno mia tatu.
     
  11. C

    C programming JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kuhusu tutorial za internet sawa ntatumia ......ila kama ila mi nimependa tuu kufahamu hivyo vitu kuhusu nasoma au nafanya kazi hili ni suala lako kujua mimi nataka
    kujua kama wewe ni mtaalamu na upo nondo we niambie mie ntakulipa pesa kama huwezi basiiiii....
     
  12. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,237
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe umemsoma katika post zake zilizopita eeh!!!Dogo jipange tena uje na moja la maana usaidiwe.
     
  13. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka mi ningekushauri ununue dvd ambazo zinaweza kukufundisha kwan ukitaka m2 wa kukufundisha ni gharama mno,ila kama uko tayari kwa gharama andaa 5,500,000/= kwa kufundishwa program zote 5.but at the same time unaweza pata dvd zote kwa 200,000.Nakuambia hv nkiwa mzoefu ingawa n mwanafunz,
    for more inf
    Nko st joseph col of eng and tech nachukua Comp scienc and engnering(B.E CSE)
     
  14. C

    C programming JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    nashukuru nimewaelewa wadau.....nitanunua dvd za masomo............
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona na mleta mada na yeye yupo st joseph au ujasoma vzuri...
     
  16. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dah, afadhal umekimbia ccm maana ungeendelea kubaki huko wangekunyonya damu mwe!
     
Loading...