Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mtu wa kumpenda naye anipende!!

Discussion in 'Love Connect' started by jepro, Nov 9, 2011.

  1. jepro

    jepro Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ni kijana(ME) umri 23 nipo chuo mwaka wa 3 Bsc.IT natafuta wa ubavu ataye nipenda nami nitampenda daima then nipo tayari kuwa naye kiuchumba na mwishowe tufunge ndoa!! find me facebook edwin jepro au email edwinjepro@yahoo.com au 0714133166 pamoja xana wadau wa JF
     
  2. N

    Nothing4good Senior Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maskini wa2 hawajaiona post yako au?
     
  3. jepro

    jepro Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwani wewe sio m2!!
     
  4. N

    Nothing4good Senior Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alafu wewe huna shukran! Ulikua huna comment hata moja, ni kaanza kuchangia
     
  5. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu dogo anatuzingua.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Umenichekesha sana. Lol. Dogo hana shukrani kweli. Ngoja na mimi nimwongezee comment.
     
  7. zakiyah

    zakiyah JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thread ndani ya thread. wewe dr. wa nini?
     
  8. N

    Nothing4good Senior Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha ha ha ha mbona unapitia mgongo m2?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pita masokoni, maeneo ya stendi, kwenye mikutano ya chadema ukifika huko paza sauti ya juu useme "NATAFUTA WA KUNIPENDA NANI NITAMPENDA" utapata mpaka wa reserve
     
Loading...