Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu wa kufanya data analysis for SPSS programme.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Remmy, Feb 11, 2011.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tafadhali, anatafutwa mtu toka Dodoma wa kufanyia data analysis. Nitwangie kwa maelewano 0766 595909. urgent.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hapo kenye bold na red ndo umeniondoa kwenye list.
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uko wapi wewe? pengine twaweza fanya maelewano.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,503
    Trophy Points: 280
    Dah, vipi umeshampata?mi nipo Dar, you can PM me
     
  5. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hi namomba kazi hiyo nipo Dar Lakininwith the net naweza fanya niikakutumia nawe ukanilipa. Ni PM
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Internet inaweza tumika kufanya hiyo kazi yako japo anaeifanya ayupo Dodoma!why dodoma?
     
  7. P

    Pokola JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mi ntakufanyia bure. Ni-PM
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Niko dodoma, labda niko nyuma nina dodoso, nikafikiri mpaka nizilete physically.
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu, lazima ni PM
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nipo DAR

    PM

    kwa dodoma piga namba hii 0718 171547 jamaa yuko UDOM
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo chuo kikuu mlimani wapo wadau!
     
  12. Mazengo

    Mazengo Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni researcher na nipo naratibu research hapa dar es salaam ktk na nimefanya tafiti nyingi sana. Hua natuima software package mbalimbali kufanya analysis kama SPSS, NCSS, STATA na nyingine nyingi. Nijulishe kama bado hujapata mtu serious wakukusaidia ili nikusaidie.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thanks wote kwa kujitokeza kwenu. Nitawatafuta nione yupi anafaa na kwa bei poa.
     
  14. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pale UDOM kuna jamaaa(Ni mfanyakazi wa UDOM kitengo cha computer) anafanya hiyo kazi ni mzur sana kwa analysisi mimi nimeshampatia kazi zangu 3 amenifanyia vizuri balaaaaaaaaaaaaa Nitkupatia # yake via PM
     
Loading...