Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mtu wa kubadilishana nae kituo cha kazi jamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kalunguine, Jan 19, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [h=6]jamani ee,nimepangwa kituo cha kazi ya ualimu ileje mbea,afu mie spataki,kama kuna anaedhani anaweza akafanya kazi kule tubadilishane basi wandugu.[/h]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama unakupenda same ni pm
     
  3. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hutaki Ileje au mkoa wa Mbeya kwa ujumla?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Mie nimepangwa Tandahimba, naomba tubadilishane nisogee karibu na mchuchu manake yeye kapangwa Makongolosi
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    mkuu tandahmba ni noma? Watoto wanaongea kimakonde darasan mimi nlkuwa huko ktk field ya mwaka wa kwanza, ntajie shule ulyopangiwa kwa pm nkupe mazngra yake
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimepangwa Kigoma kama upo tayari niPm mkuu
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini hutaki huko Ileje? nakushauri uende tu kwa sababu maisha ni popote. Kikubwa unachotakiwa kikufanya ni kwanza kutochukia mazingira na ukifanikiwa katika hilo utaziona opportuniyies kibao. Kuna watu ambao zamani walikuwa wakikataa kuhamishiwa mikoa ya kusini, baadhi walikubali kwenda. Hivi leo, waler waliokwenda wameji-establish huko kiasi kuwa hawana kabisa wazo la kuhamia sehemu nyingine
     
  8. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu vp tena,mbona unataka kukimbia,njooooo bana,karibun kigoma vijijini,mambo safi
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tubadilishane, njoo Rorya mi nije Ileje.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mm nimepangiwa Kisimiri huku karibu na olkokola!
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    same mjini au,kama ni mkoa wa kilimanjaro tuwasiliane kwa email hii: mashakayurita@yamail.com
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa mkoa wa mara hapana ndugu yangu make huko nasikia hata ukigongwa na baiskeli wewe ndo wa kuomba msamaha vinginevyo ni mapanga,naogopa kufa kabla sijaanza kazi
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    tatizo ni swala la wazazi,manake wanahitaji uangalizi wangu,so naangalia eneo la karibu na mwanza
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huko hata sjawahi kupasikia,siwez kuja
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama ni kigoma mjini ntakuja,tuwasiliane kwa mashakayurita@ymail.com
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    kama ni mbeya mjini ntakuja. tuwasiliane mashakayurita@ymail.com
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tandahimba huko mtwara sidhani ndugu
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaa...!
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kanuni na taratibu za ajira zinaelekeza kuwa unaweza kufanya kazi eneo lolote Tanzania. Hiyo tabia ya kupenda kukaa mijini tu haifai, kuwa tayari kuishi mazingira yoyote yale, ili siku ukiwa Mwakilishi wa Jimbo lako ukae kijijini kwenu.
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Eee, hii kali huo mkoa unatakiwa upakane na Al-Shaabab.
     
Loading...