Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu au taasisi ya kuingia nayo ubia(joint venture) katika ujenzi wa apartment

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 16, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nina eneo kubwa zaidi ya nusu heka hapa Upanga Dar - Es - Salaam,eneo ni zuri kwa ajiri ya kitega uchumi , kama apartment n.k , eneo lipo kiharali na kila nyaraka muhimu ipo. eneo limezungushiwa ukuta na ndani lina nyumba moja.ni karibu na mjini na linafikika kwa urahisi. kwa aliyetayari tuwasiliane 0657 145555, thomasnelson564@yahoo.com
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuzungumza na National Housing mbona nasikia wanaingia ubia kujenga nyumba na watu au wanafanya hivyo na wahindi tu?
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unampa Idea halafu hapohapo unamrudisha nyuma kwa kuhisi!!! it's a lack of confidence.
    Waswahili wanasema penye nia pana njia,sidhani kama NH wanabagua kwa rangi gani isipokuwa nadhani hutegemea uchumi wako wa kiasi gani pengine huendana na asilimia ngapi ya ubia unahitajika.Ukishakuwa na dhana kichwani mwako basi huwezi kujifanikisha lolote ktk dunia hii,tumia akili yako jenga imani yako na kuwa positive wakati wote u can do it.
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nashukuru nitaenda kuwaona.
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani bado sijapata mdau wa kufanya naye ubia, sio lazima iwe taasisi hata mtu binafsi anakaribishwa
     
  6. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akiri hebu ifafanue zaidi hii ishu ipo vipi haswa.

    Je hiyo nyumba au ardhi ipo kwa jina la nani?
    Na ubia wenyewe upo vipi ni 50% au ni ngapi?
    Je upo tayari kuandikishana mahakamani?
    Na je ubia wenyewe ni kwenye ujenzi tu au ni moja ya kumuuzia na nusu au robo kiwanja?
    Nadhani watu wengi wanaweza kupata jibu la haraka kwasababu wengine ni wavivu au hawapendi kumtafuta mtu na pengine wanauwezo wa kipesa.

    Labda majibu yanaweza kumuweka mtu sawa kwa alie na uwezo wa kuin-vesti,
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii aridhi ipo kwa jina la mmiliki wa eneo ambaye yupo hai, na ndiye aliyenipa kazi ya kumtafutia mbia, yeye anatoa yeye anachangia arithi tu, ( ni jambo ambalo kwa sasa nanafanyika sana hasa maeneo ya kariakoo ambapo kuna mtu anamiliki arithi lakini hana pesa ya kujenga kitega uchumi na wala hataki kuuza eneo lake. na wakati huo kuna mtu ana pesa na kuna eneo karipenda lkn wenye eneo hawauzi sasa wanakubaliana kisheria huyu anatoa arithi na huyu anatoa pesa na kufanikisha ujenzi kwa makubaliano ya kisheria inaweza kuwa miaka 10, 50 , ....)

    Mwenye arithi yuko tayari kuandikisha mahari popote ambapo mbia ataona panafaa, ( kwa uzoefu wangu huwa inakuwa kila upande unakuja na mwanasheria wake kisha wanakubaliana na kuandika mkataba)

    Huu ubia sio kwenye ujenzi tu, kwa baadhi ya sehemu nilizoona huwa wanakubaliana mfn unaweza jenga majengo 2 makubwa kwenye hiyo arithi na nyumba ikikamilika unaweza wapa sehemu ya nyumba wale wenye arithi,

    hapana arithi hii haiuzwi ni kwa ubia tu na hakuna hila yoyote iliyofichika.

    Asante na karibu tena
     
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpango ukishakamilika usinisahau japo kunipa chumba kimoja.
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    powa nitakutafutia kageto saaafiiiii. hutalipa k2 kwa miezi 0, Asante
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ovyoooo!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wao wanaingia ubia na wanaotaka kujenga sio kujengewa.
     
Loading...