Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtu anayeweza kulima kilimo cha muda mfupi (mboga mboga)

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by bagamoyo1, Jan 10, 2012.

  1. b

    bagamoyo1 Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ni mjasiria mali , nimebahatika kila ninachofanya kinafanikiwa lakini siwezi kufanya kila kitu mwenyewe inabidi vyengine niwashirikishe watu , ninashamba kubwa hapo kiromo bagamoyo na ninafuga ngombe 80 ,mbuzi 20 kuku bata .

    natafuta partner kwenye kilimo cha mbonga mboga , nitatowa ardhi , mbolea ya kinyesi cha ngombe na nitamchimba kisima kwa ajili ya umwagiliaji nitatowa generator kwa ajili ya kuyavuta maji ,

    yeye awe na taaluma ya kilimo au mzowefu wa kulima kwa muda mrefu , itakuwa vyema kama ni mtaalamu wa (horticulture )
    awe na uwezo wa kuja hapo shamba na kujituma , mchango wake utakuwa ni kuweka petrol ya kupampu maji na kulipa gharama za kulima na usimamizi baada ya gharama hizi tukivuna tunagawana faida niko tayari kumpatia aslimia 60% na ninalo soko na mazao kama kama nyanya , biringani, spinach , pili pili hoho , bamia ,maharage kijani , saladi matunda ya peshen na kadhalika

    kwa mawasiliano ya awali karibu ukumbini hapa
     
  2. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu vp, nilipost hapa lakini naona Kimnya, nilikuwa nahitaji sana hii nafasi
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,434
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Hapo mbona unatutisha?
     
  4. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Dah!! Mzee, Mbona unatupa Offer ya shughuli na Mikwara Juu!
     
  5. b

    bagamoyo1 Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanaseam ulimi hauna mfupa , sasa hapa sijuwi ni vidole au macho hayakuona ??? NITACHIMBA KISIMA karibuni bagamoyo shambani kwangu hungongei mvua bali unaamua umwagiliaje mmea wako
     
  6. M

    Mzee Mukaruka Senior Member

    #6
    Jan 21, 2014
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Bagamoyo1 hili lilikuwa bonge la offer! Ilikwenda vipi, nina hamu tuya kujua namna Waswahili tulivypokea offer hii; ni ya zamani lakini imenivutia kutak kujua feedback ilivyo kuwa na maendeleo baada ya hapo. Samahani kwa kukurudisheni nyuma sana wana JF.
     
  7. c

    concSULPHURICacid Member

    #7
    Jan 24, 2014
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi niko tayari,ni mkulima wa muda mrefu wa nyanya,spinach,chainiz,pilipili hoho,matango,karoti,bamia,mchcha nk..nichek kupitia 0653855285
     
  8. c

    concSULPHURICacid Member

    #8
    Jan 24, 2014
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    0653855285
     
Loading...