Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtaalamu wa tafsri za ndoto

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MkamaP, Sep 8, 2009.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ni hakika nimekuwa nikiota ndoto nyingi na tofauti na asubuhi yake kuzipuuza lakini hii nilioota , hapana nahisi ina maana kubwa.

    Ni ndoto ambayo inanitia hamu kufahamu ina maanisha nini ,maana nahisi si ndoto kama zile nilizozoea.

    Natanguliza shukurani kwa yoyote atayejaribu.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    MOD plse hizi ndoto za MkamaP zimemwagwa jukwaa la siasa! Kazi kweli kweli...
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    vipi mkuu mbona waja juu, nikipata mtaalamu nitawaachia jukwaa lenu.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu najua wewe ni senior ungepost panapo stahili....matangazo madogo madogo!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    may be i can help you!pm me please
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu ninawasi wasi unaweza pata wasanii wa kutafsiri ndoto zako! Ninachofahamu ndoto ziko connected with your own "reality". Unapoweza tafsiri ndoto kisahihi huwa na maana kwenye maisha na uzoefu wake.

    Wengine huwa tunaota ndoto za kutisha kila siku, mara unaanguka kwenye Korongo, unakimbizwa na joka.....unashuhudia maajabu....ukiacha zile una-do na Miss Universe! Binafsi huwa naignore tu! inasemekana binadamu huota zaidi ya ndoto 30 kwa siku ila hukumbuka chache sana!
     
  7. Brutus

    Brutus Senior Member

    #7
    Sep 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kamuone Sheikh Yahaya!
     
  8. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods wako kwenye kiti moto na bia na wengine wanasubiri daku. Wakirudi tu utaona "moved"

    Wewe mkaruka inaonekana unaamini ushirikina kupita kiasi na nidalili hirizi yako imeshaanza kuishiwa nguvu. Kwa kukusaidi wajua magomeni anapokaa sheikh Yahya Usain. Ana mawazo kama yako na anahitaji watu type yako bila shaka atakusaidia.
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180

    Sawa mkubwa,ila mimi nijuavyo ndoto si ushirikina,ushirikina ni kupiga ramuli .Na mzee yahaya hatafsri ndoto ila yeye ninavyofahamu ana tabiri.

    Naomba uni kwetie ktk kitabu chochote kinachosema ndoto ni ushirikana ,lasivyo msema uongo si mpenzi wa Mungu.
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    uNGETAJA NA KIASI CHA MALIPO NAAMINI UNGEPATA FASTA.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ungesema ndoto gani umeota ili watu watafsiri, huwezi jua hii jamii forum kuna watu wanafani za kila aina.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nisaidie na mimi! Kuna siku niliota nina-du na wewe....tafasiri yake Please?
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Una jini mahaba.Amekuoa/umemuoa
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa maana hiyo pretty ni jini mahaba!?
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Jini ni shetani.anauwezo wa kujibadilisha au kuiba sura ya kitu chochote hata mtu,ili mradi akuzuge tu na kukuteka kwenye himaya yake.

    By the way,ndoto huwa zina vyanzo 3 /zinatoka sehemu 3;Mungu,Mwanadamu mwenyewe(mawazo) au Shetani, hivyo lazima uwe makini kujua hiyo ndoto imetokana na nini.
     
  16. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkamap check your PM.
     
Loading...