Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtaalamu wa mifugo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mutensa, Aug 11, 2011.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakubwa, &lt;br /&gt;<br />
    Nimeamua kuwekeza katika ufugaji wa kitaalamu. Ninahitaji mtaalamu wa mifugo. Nitampa mkataba wa kufanya: &lt;br /&gt;<br />
    - upembuzi yakinifu&lt;br /&gt;<br />
    - kusimamia ujenzi&lt;br /&gt;<br />
    - kuendesha mradi kwa muda pamoja na kutoa mafunzo kwa vijana wa kazi&lt;br /&gt;<br />
    Napendelea zaidi fresh graduate ambaye hajapata hajira kwani hii itampa fursa ya kuajiliwa na pia kutumia utaalamu wake wa shuleni. &lt;br /&gt;<br />
    Kwa nini uendelee kuhanaika na kazi zinazohitaji uzoefu wa miaka kadhaa. &lt;br /&gt;<br />
    Njoo tufanye kazi. &lt;br /&gt;<br />
    Interested? ..... Ni-pm.&lt;br /&gt;<br />
    Ni-pm kwa maongezi zaidi.
     
  2. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kaka, vijana wanataka kuajiriwa serikalini ambako ufanye kazi, sifanye na mara nyingi kazi hazifanyiki kama inavyotakiwa - mshahara uko pale pale!
    Sasa huku inabidi awe commited na awe accountable!

    Tunasingizia "Serikalini kuna Security". Security yenyewe ni kama nilivyoeleza hapo juu!
    Usikate tamaa kutafuta - if possible tafuta mtaalamu ambye yuko experienced hata kama utamlipa pesa nyingi ili mradi mnakubaliana kwa mkataba kuwa "akamilishe vitu fulani kwa muda fulani utamlipa kiasi fulani kwa namna fulani kwa muda fulani".

    Watu hawatakataa pesa! Fanya physical hunting!!!!
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu Mutensa ....

    ningekushauri u outsource kazi ya upembuzi yakinifu kwa consultants , pia ufanye ujenzi kwa ku outsource kwa foreman .... hivyo basi wakati hayo mazoezi mawili yanaendelea tafuta vijana wawili uwafafanyie in house trainning ya mambo ya kutunza mifugo kwa kutumia mtaalam professional and experienced
     
Loading...