Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtaalamu wa ku design swimming pool ndogo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Brooklyn, Feb 24, 2012.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    habari zenu wana JF!

    Natafuta mtaalamu wa ku design a small in-ground swimming pool (for domestic use only). Nimeomba quote toka kampuni moja ya ujenzi wameniambia bei ambayo naona iko inflated sana kwa size ya pool yangu ninayo itaka. Wao wanataka Tsh. 12 mil, bei hii naiona ni kubwa sana.

    Nimeamua nitafute mchoro kisha nimtafute fundi mchundo afu nimnunulie vifaa kisha anitengenezee hii kitu.

    Nawakilisha!
     
  2. s

    sanjo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kwenye kampuni moja inaitwa Markim Chemicals Co. Ltd wako karibu na Kinondoni makaburini. Ukifika ulizia fundi na vifaa vya swimming pool.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    kaka hali ngumu namna hii wewe unataka kuogelea? duh!!
     
  4. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko wapi...labda hali ngumu kwako mkuu!
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    usiofu kiongozi kama upo kibihashara tuwasiliane.au nipe email yako nikufowadie madesgn ya ukwel then tufanye bihashara.ni pm your number.
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu swimming pool ni kitu basic sana katika nyumba. Baada ya kazi za kutwa katika kutafuta hela ni muhimu ukirudi nyumbani kukaa kwenye maji ili kuondoa stress za maisha.

    Nakushauri kama una nafasi nyumbani kwako fikiria kuweka swimming pool au Jacuzzi for your leissure mkuu. Binafsi nimeamua kufanya hivyo baada ya kuona umuhimu wake kutoka kwa jirani zangu kwa kipindi kirefu.
     
  7. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Mkuu swimming pool ziko juu kidogo nadhani hao waliokupa bei ya 12m walikuwa reasonable sana, sijui lakini jaribu kuendelea kucheki cheki. Mimi mara ya mwisho kupata quotes za swimming pool iliyokuwa rahisi zaidi ilikuwa $11,000 (Au size ni tofauti!) sasa kwa 12m naoja kama ni sawa tu.
    Anyway labda kwa uzi huu tutapata unafuu mahali, naomba contacts za hao jamaa wa 12m kama hutojali mkuu.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mkishaweka hizo swimming pool naombeni mniambie jamani....niwe nakuja kuogelea......

     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sawa, nitakukaribisha. Nafikiri by July itakuwa tayari kama mipango itaenda kama nilivyopanga.
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nahisi size ya swimming pool na margin of profit ya mjenzi ndo zitatofautisha bei. Mi size ninayotaka ni meter 4*3.5.

    Lets plz share opportunities za ku minimize cost while not compromise quality ya pool.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Naona ww unataka kichapo, yaani utoke kwako na kichupi kuja kuogelea kwangu !!!!!!!! Na my wife wangu anakuangalia tu. Halafu wengine mkiingia pool mnaacha na haja ndogo humo humo !!!! Sasa ka-pool kangu si katajaa/katakuwa poluted na haja ndogo za majirani !!! Achia mbali ukurutu.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ha!....kwani hununui chemicals za kuweka huko......?
    au unategemea nisikie haja ndogo nitoke kwenye maji.....niende wapi.....?
    basi nakupa offer ya chlorine kwa muda wote utakaomiliki hiyo pool yako.......

     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilikwenda swimming pool moja limeandikwa " We don't swim in your toilets so please don't pee in our swimming pool"
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kama uko tayari tufanye cost sharing, mi niko tayari kabisa. Ila uje ukiwa umevaa vizuri, kando ya pool yangu nimejenga room ya kubadirishia nguo.
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu Malilakumbe na wee umo pande ya jokes?....au ushaanza kuingiza voko mdogomdogo kwa huyu priti hahahaa! iti iz e jok badi:poa
     
  16. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    hapo nilipoweka bold and red ndipo panatofautisha a swimming pool and a pond...how can you swim in a 4m pond?...at least ingekuwa say 6m x 3m...mkuu kuna standards za swimming pool just google utapata...na kwa upande wa bei bado naona kama jamaa wako verrryyyy cheap compared to the reality..11m??....pool ya kawaida inatakiwa atleast ungechargiwa tshs 20m...amini nayokuambia usijekuingia mkenge toka kwa wahun na matapeli wa mjini

    ni maoni tuu..ukihitaji ushauri wa kitaalam na watu experienced in the industry ni pm nikupe contacts.
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hii mazereu hii sasa lol
     
  18. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa pool private naona hivyo vipimo viko fine. Kwani wewe unataka swimming pool ambayo ni olympic standards?
     
  19. G

    Ginner JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha nimeipenda hii....kumbe jamaaa anataka kuchimba shimo ndo liwe pool....aisee....kwa ivo vipimo mkuu ilo kitakuwaa kisima kwakwel....
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    Preta naomba ni ku pm ..ni kuhusu swimming pool mimi ninalo kwangu ila naishi mwenyewe unakaribishwa sana
     
Loading...