Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mtaalamu/daktari wa mifugo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bundewe, Aug 9, 2012.

  1. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    niko Dar, nataka kuanzisha ufugaji wa kibiashara, natafuta mtaalamu wa mifugo kwa ajili ya hatua mbalimbali za ufugaji. nataka kufuga nguruwe.
     
Loading...