Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msichana wa maisha!

Discussion in 'Love Connect' started by engineerm, Nov 13, 2011.

  1. engineerm

    engineerm Senior Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa jf,mimi ni mwanaume miaka 29,niko masomoni nje ya nchi nategemea kurudi Tz mwakani by june,natafuta mweza wa maisha ili tuanze mawasiliano saizi ili nikifika tumalizie tu taratibu za kindoa.sifa za msichana
    1.Awe na elimu kuanzia form six.
    2.Dini sibagui ijapo mimi ni mkristo
    3.Awe Mcha Mungu sana maana mimi ni mcha Mungu pia mpole sana
    4.Awe na miaka kuanzia 23 hadi 28.
    5.Awe haja zaa mtoto wala hajawahi olewa.
    Mwenye sifa hizi please ni-PM ili mawasiliano yaanze yaani niko very serious kwa hili.
     
  2. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Yaani uko very serious,keep searching
     
  3. engineerm

    engineerm Senior Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni-PM hata wewe naona kama unanifaa sana tu.
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    how did you see?
     
  5. engineerm

    engineerm Senior Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    because ur the first one to comment
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    mhh haya, kila la heri kwenye utafutaji wako. Mungu akupatie hitaji la moyo wako japo hujaspecify physical appearance aweje!! ukipata pia urudi utujulishe kaka.
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    kukoment wa kwanza isiwe sababu,any way sikwalifai.
     
  8. engineerm

    engineerm Senior Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa wishes zako,pysicaa appearance awe mweupe kidogo(maji yakunde)
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ukikosa wa kuku pm toa tangazo mara ya pili mdau!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hujasema vigezo ulivyonavyo na ww pia. Ama unahisi wadada hawana vigezo wanavyohitaji?
     
  11. engineerm

    engineerm Senior Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok mimi university graduate(masters),majiyakunde kwa rangi.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mi wiki ijayo nafikisha miaka 26, je naruhusiwa kuapply?
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,211
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo Kipipi unanimwaga?Mambo gani tena haya?Mi najidhuru!!!
     
  14. engineerm

    engineerm Senior Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una sifa zote kabisa 26yrs wewe ni-PM tu ila kama uko serious kweli.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jamani Eiyer, mbona sasa we umechelewa dear? Kwanini lakini hukusema mapema? Niahidi basi nimkache huyu mr. Engeneer......lol!!
     
  16. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kila la kheri!!!! ila ujue sio kirahisi kama unavyofikiri ....kazi ipo
     
  17. engineerm

    engineerm Senior Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini sio rahisi mkuu,niambie complications zilizopo
     
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe engineer.....hapa kaka naona itabidi kwanza nikushauri utlizane. haya mambo ya long distance u are setting urself up for disapointment. sasa tulizana maliza masomo yako alafu ukirudi bongo ndio utafute.....
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,211
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Mpige chini huyo,hajui kitu njo kwangu nikupe raha duniani,nina zawadi spesheli ambayo utakua nayo wewe tu!
     
  20. engineerm

    engineerm Senior Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao ni ushauri mzuri sana mkuu asante,ila nilikuwa naona kama nachelewa vile kuoa.
     
Loading...