Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msichana wa kuwa naye karibu!

Discussion in 'Love Connect' started by engineerm, Jan 11, 2012.

  1. engineerm

    engineerm Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2][/h]
    Wakuu wa jf,mimi ni mwanaume miaka 30,niko masomoni nje ya nchi nategemea kurudi Tz by june this year ,natafuta msichana ili tuanze mawasiliano saizi ili nikifika tumalizie tu taratibu za mwisho.sifa za msichana
    1.Awe na elimu kuanzia form six.
    2.Dini sibagui ijapo mimi ni mkristo
    3.Awe Mcha Mungu sana maana mimi ni mcha Mungu pia mpole sana
    4.Awe na miaka kuanzia 23 hadi 28.
    5.Awe haja zaa mtoto wala hajawahi olewa.
    Mwenye sifa hizi please ni-PM ili mawasiliano yaanze yaani niko very serious.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bora urudi kijiji kwenu kuliko hawa wa kukutana mtandaoni.
     
  3. engineerm

    engineerm Senior Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujue mkuu naona kama nimechelewa sana kuoa kwa miaka hiyo
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bado hujachelewa, usifanye papara na kujikuta umeangukia kwa mwanamke ndie, sie. Kweli mapenzi ya mtandaoni chunga sana kama kweli uko serious!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Lol! Mke mwenza unaitwa kule kwa magreti sinka.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akuu! Mke mwenza mie kule pamenishinda bana....wacha nimsubirie mgeni toka nje ya nchi hapa...
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    duh, hizi gia mbili (yaani 'nje ya nchi' na 'kuwowa') samaki hapiti chambo aisee; anyway ngoja tusikilizie reaction ya wenyewe humu ndani...
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    According to Pinal code No 301, Cap 629, Bill R/FB, Chapter "Market ignorance or abuse" kufuatia vifungu hivyo vyaweza kukutia hatiani kwa kutishia kuvuruga soko la walengwa! Kwani waweza kuwakosesha kwenda nje ya Nchi hivihivi.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa mwanaume umri wako,haujachelewa usiwe na haraka...ukazoa visivyozolewa bure....

    second pitia jukwaa la love conect kule kuna wadada wamerusha threads za kutafuta mume,ungeanza kuwa PM hao kwa kuanzia.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kila lakheri mkuu ..
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uko wapi sikuoni Sweetlady? mi niko hapa na roses za kufa mtu namsubiri pia....chezea watu ya nje ya nchi wewe.....:photo:
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nyie majaji muende kule kwenye jukwaa lenu aisee, mnatutisha sasa na mapinal code yenu kwakweli! Khaa........ mi hadi nimeogopa hata kujitosa mwishowe niambiwe vifungu vya sheria haviruhusu!!! LOL
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jitoe muhanga Kipipi, liwalo na liwe..lol
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    hahahah ngoja kwanza nisali sala za mwisho, roho mtaka vitu akinionesha tu kwenye ndoto kuwa huyu ndie basi najitoa mzima mzima kabisa!!!
     
  15. engineerm

    engineerm Senior Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jukwaa la love connect ndio jukwaa gani hilo?
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Not like !
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Usiogope ntavifuta! Au tema mate nivipige !
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwani huko uliko hakuna wanawake?
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    sala na juhudi binafsi ni jibu!!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,105
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mbona nje huko kuna madada wazuri sana wameiva sana na hali ya hewa ya huko,vp au domo zege? Oa huko huko mwana.
     
Loading...