Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msichana wa kusaidia kazi za nyumbani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Sally, Jul 15, 2010.

  1. S

    Sally Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta msichana wa kati wa miaka 18-28 wa kunisaidia shughuli za nyumbani.Awe tayari kuishi hapo.Kwa mawasiliano na mazungumzo piga 0784 580 333
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nenda iringa upate products za ukweli
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,478
    Trophy Points: 280
    Nenda facebook utapata housegal ambaye atakuja kuwa mama mwenye nyumba
     
  4. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taja sifa nyingine kama vile elimu..ujuzi,uzoefu........
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Aishi hapo nyumbani kwako je una mke na watoto wangapi? au upo single. kifupi elezea ukubwa na wamilia yako na standard ya maisha unayoishi. itasaidia huyu msichana kujua nakuja kukutana na familia ya watu wa aina gani.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    siku hizi kupata msichana wa kazi si lelemama, hamna cha Iringa wala Singida!! Labda wazaramo tu na ni wavivu ile mbaya!!!

    asante Shule za Kata!!!
     
  7. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taja pia terms of employment (masharti ya ajira)
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi una mtaka huyu msichana atoke uku JF? chunga sana usije jikuta unatafuta MKE mwenza ikidhani unatafuta msaidizi...... Na kama una watoto wadogo tafuta HouseBoy tu ila na wewe u jiheshimu kwa huyo HB usije mpa na kazi ambazo siyo zake. kama upo tayari mimi niko tayari kukufanyia kazi zako. kama umeridhika na malezo yangu ni PM tafadhali
     
  9. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ukimpata anakaa mwezi mmoja anaaga. Ukiwa unajidai eti kumbembeleza ndio utajuta nakwambia atakunyanyasa vibaya. sina hamu na hawa wadada. Leo nimeunganishwa na mmoja wa Kisingida nasikia alikuwa kwa mtu kakimbia nikasema ngoja nimu interview, aliponiacha hoi, eti kule nilikokuwa waliniletea maneno maneno nikasubiri asubuhi yule mama anajianda kwenda kazi nikmuaga mie kazi basi.
    mie hoi, sasa ntamchukua huyo wa nini si ataniletea hizo na mimi.
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aaaaaah I said no to hawa watu, mi wangu alikuwa ananilia timing nikienda job anapiga mzigo kwingine, nikirudi hm du fulu vumbi, yaani alikuwa anafanya yale ambayo yako kwenye upeo wa macho yangu tu!!!!

    nikaona ya nini malumbano dada kwaheri,
    kwanza msosi wake siwezi kula, couldnt trust her washing my clothes basi tabu tupu.
     
  11. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mganyizi shituka - huyu mdau hatafuti h/girl - inawezekana anatafuta mtu wa kupumzika naye hasa akirudi toka kwenye mihangaiko ya siku nzima. maana jamaa ni single sasa house girl wa nini? wadau wanamshauri atafute h/boy na si vinginevyo. :A S tongue:
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapo wengi tu pale Jolly, Hongera bar na Ohio! Sijui nimetoka nje ya mada!!
     
  13. x

    xhera Member

    #13
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna hawa watu wanawatafutia watu wasichana wa kazi........0658183619 na 0753141320
     
  14. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sawa tumekusoma mheshimiwa, lakini sasa mbona husemi ur marital status ? usije ukawa unamega tena mida fulani
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Call this Number - 0789 195922 - Kuna mdada pale katosha bush huko anatafuta kazi
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135


    Ni kweli,
    Kwa sasa mi nina mpango wa kuanzisha chuo cha mahousegirls/boys.....

    Sifa za kujiunga,uwe umefeli form two...na kuacha shule,au umemaliza form four na kupata :A S-eek:..
    ,uwe mwembamba(yaani una mwili mdogo),Umri usizidi miaka 16,watasoma miezi sita,na kuanza kazi.

    Wataajiliwa kupitia chuo changu,na malipo yote yatalipwa kwa jina la chuo.Mwajili asipompenda mfanyakazi fulani tutambadilishia na kumpa mfanyakazi mwingine...

    Tumeanza kufanya taratibu za kuanza mafunzo...na tutatangaza nafasi za masomo muda si mrefu.
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Saidi kuondoka ufukara na umasikini labda na ujinga kijijini kwenu kwa kutoa ajira kama hizi wa watu wa kijijini kwenu.
     
  18. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Huu ni mradi mzuri sana - kwa tanzania wewe utakuwa wa kwanza, ila najua kenya vyuo kama hivi vipo vingi. hongera kwa idea ingawa sina uhakika kama upo serious - tuwasiliane tuunganishe nguvu Rugas
     
  19. minda

    minda JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo aina mpya ya utumwa na usafirishaji binadamu ambayo imepewa hadhi sawa na kutumikisha binadamu mambo ya ngono. jihadhari ndg.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi nakumbuka niliajiriwa kwetu (nyumbani kwa mama yangu nilipokuwa ninakaa) nilipomaliza form four kuwa hosue girl.

    nafanya kazi za ndani zote mwisho wa mwezi napewa pesa yangu ya kutumia...............

    nafikiri huu mfumo ungefanya ungesaidia jamaa yako utakaempa kazi kwa kumfundisha kazi za nyumbani zinazotakiwa kufanywa/ kumpunguza kiburi cha kuchagua kazi/ kujifunza kujitegemea japo kama familia ina pesa na pia wewe utapata mtu unaemuamini zaidi.
     
Loading...