Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta msichana wa kuoa!

Discussion in 'Love Connect' started by Dik, Apr 12, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naitw Peter wa masomoni dodoma!Najitokeza kwa dhamira ya kweli kbs ya kutfuta msichana ambaye ndani ya mwaka mmoja atakw tayr kuoana nami!wana jf niko serious kbs.awe na sifa zifuatazo;
    1.umri 22-23
    2.majikunde/mweupe
    3.mkristo mcha Mungu
    4.elimu kuanzia f4
    awe na tabia njema
    awe na kimo cha wastani.naomba uniandikie kupitia andrew.1985@yahoo.com.asante.tafadhal km huna nia toka moyon usitanie wala kutukana
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee ni mafia?

    id yako dik, unaitwa Peter, email andrew, duh!

    Afu Id yako inaogopesha kutamka gizani hasa kama mnaongea kiinglish.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah! Msaidie basi kutafuta msichana wa kuoa!
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Me niko tayari, ILA sipendi mapenzi ya kuulizana ulizana mara uko wapi muda huu, uko na nani, kushikiana simu, kusoma meseji, kujua nani ka call, kuninyang'anya simu n.k.... in short sipendi yale mapenzi ya kubanana kama inzi had uhuru binafsi unakosekana! sipendi mapenzi ya KIKANUMBA hadi kufikia hatua ya kufight.....ehe unasemaje hapo?
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhh, Kongosho we nae! lolest
    Mbona hujamwambia Dick Sheney hivo?
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    mke mwema anatoka kwa bwana siyo JF
     
  7. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa limitation hizi sijui kama utapata mume, laba kwangu ambaye nataka kuongeza wa pili, uko tayari pia???
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    ni kweli mke mwema anatoka kwa mungu ila watu wanakutana in different way so ukute mke wake atampata uku but amshirikishe mungu katika hilo pia.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mke mwema anatoka kwa Bwana thru/via JF
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Nakuunga MKONO,MGUU NA UTUMBO.
    Kupitia kwa Bwana VIA JF!
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All the best, broda.BUT usijifunge sana angalia pia nyuma yako, mbele, kulia na kushoto may be she is there too!
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Wema kabaki mpweke vp atakufaa maana kanumba amemuacha rasmi! kwa lulu sikushauri kwani atakukanumba
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Spelling na Pronunciation zinafanana?

     
Loading...