Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta msichana atakayeweza kazi za massage

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kamaka, Aug 11, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu,mahali ARUSHA MJINICONTACT 0655320077
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nenda pale karibu na Picnic bar kuna kisalon ni nyuma ya Garden Rose hotel kuna mwanadada pale cheupe ni mahiri sana kwa hiyo kazi kaongee nae biashara unaweza ukapanda dau ahame
     
  3. hekimatele

    hekimatele JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2013
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 9,477
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Duuuuh.........
     
Loading...